Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Technical support

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BIN BOR, Jan 27, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama laptop ime-overheat na cooling system yake haisaidii, kuna ubaya nikiiweka kwenye friji japo kwa muda mfupi ili ipoe na mimi kazi zangu ziendelee?
     
Loading...