Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA: No. hii inaibia wateja +881842011294. Ifungieni!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Master jay, Aug 11, 2012.

  1. Master jay

    Master jay Senior Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hiyo namba ilinibeep kwa mara ya kwanza tar 8/08/2012, usiku nikahis ni namba ya nje. Kesho yake nikaweka vocha, kupiga nikasikia maelekezo ya kiswahili nkakata hapo sababu muda huo huo sim ilikuwa imepiga alam ya kuisha ela. Nilikuwa nimeweka buku na hazikuisha sekunde 4. Jana tena saa mbili usiku imenibeep tena. Nikaipotezea. Wana jf epukanane na hiyo namba ni HATARI. Nina tabia ya mtu akinitumia ela kwa simu huwa naziacha tu mpaka ziwe nyingi ndo nitoe, ila nimezitoa zote kabla hawa wezi wa mtandaoni hawajaruka nazo. +881842011294 wizi mtupu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, kazi ipo.
     
  3. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kaaz kweli kweli
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mbona nimeipiga haipatikani?
     
  5. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    dah mkuu! wenzako wanakimbia ww unaelekea huko huko wanakotoka, kwel shujaa
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hata mimi jana mida hiyo hiyo ilinicheck online,ni mara ya pili sasa! Ila hiyo namba uki i google inakupa jibu kuwa na satellite mobile number sjui nini nini, hapa ndo wizi utakapotokea aisee
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Ukiipiga tu itatrace namba yako ya simu alafu information zako zote zinakwenda huko mpaka mambo ya password!
     
  8. f

    filonos JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    mmmmm....mjini shule tutafika unakuja na jembe mjini??? unataka kila lami?? hiyo ni ajira ya watu kama yule bigwa ilekua anauza UMEME pale hayo ni mambo ya jiji
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    I seeeeeeeeeeeeee
     
  10. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    My..my..
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    yaani wewe unajitosa kabisa kuingiza kichwa kwenye mdomo wa mamba?
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,499
    Trophy Points: 280
    hata mimi juzi imenibp ila sikupga ni ka igoogle nikaambiwa ni 881 ni code ya simu znazopgwa via satelite halafu sehemu nyingne niakona kwamba hiyo number ni ya ma hoax fraud so take care msije ibiwa
     
  13. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Asante.
     
  14. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anajaribu kuwa Tomaso! Very 'hatarious'
     
  15. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama! Hayo tena mengine. Ni vema mkuu katupatia tahadhari.
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akikupigia tena mwambie namtafuta
     
  17. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Ilinibeep pia ila sijarespond! Ahsante kwa taarifa!
     
  18. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nyingine hii hapa 882132200444 ilinibeep 02/08 nilivyo google nikaona ni fraud number na inapigwa through satelite pia
     
  19. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    sasa nyie mnasema mnapigiwa mshawahi jiuliza wamezipataje namba zenu? Kuna kitu lazma mtakua mpo unique either kuna huduma flan mmejiunga au site flan mlivisit na simu ambao hao ndo wanakusanya hizo namba na kuzitumia better mueke wazi tumjue mchawi ni nani
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    TCRA hawawezi kuifungia maana ziko online na zimesajiliwa kwenye internet zingine kwenye satelite....ni hatari sana hao jamaa
     
Loading...