Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc1 na intaneti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chibhitoke, Jun 4, 2010.

  1. c

    chibhitoke Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu sana nimekuwa nikisikia wasomaji taarifa za habari za TBC1 wakisema ''habari hii imetumwa kwa njia ya internet''. Mimi naona kama kuna tatizo- intaneti ni njia ya kawaida ya mawasiliano mbona hawasemi zinazotumwa kwa njia ya posta, EMS au simu.

    Nimewahi kuona vituo vya nje wanapoona ubora wa picha zao sio mzuri ndipo husema samahani picha hiyo imetumwa kwa internet. Sasa hawa wenzetu inaonesha huo ndio mchezo wa kila siku
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanaona ni sifa sana kusema hivyo... Una jua vituo vingi vya tv hapa tz taarifa zao za mikoani huwa wanazipata kwanjia ya mabasi au ndege, hivyo wao kupokea habari kwa njia hiyo wanaona wamepiga hatua.
     
  3. m

    macinkus JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2010
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi jana niliwatumia sms wakati wanasoma habari saa mbili usiku kwamba waache ushamba wa "habari hizi zimeletwa kwetu kwa njia ya intaneti". nilitegemea watasoma ushauri wangu kama wanavyofanya kwa wanaposifiwa na watazamaji. wakamezea ushauri wangu. kazi ipo.
    macinkus
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jun 5, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa ukiwaponda kwa sms kupitia Taarifa, Jambo au Usiku wa Habari sms yako inawekwa kapuni!
     
  5. Kabota

    Kabota Member

    #5
    Jun 6, 2010
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Jamaa washamba kwelikweli! Huwa nawashangaa sana wanaposema hivyo. Sijawahi kusikia kituo chochote duniani kinasema habari hii imekutufikia kwa njia ya internet. Kwani internet si ni njia ya kawaida tu! Waache ushamba bwana!
     
Loading...