Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC waumbuka...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 24, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanza taarifa waliyotumiwa ikagoma kufunguka,wakajaribu kuisubiria ikakataa kufungua,wakaamua kuiruka hiyo taarifa iliyokuwa inahusu kampeni za jk,hadi kipindi cha habari za michezo kimeisha wakaamua kuirudi na bado ikagoma kufunguka wakaamua kuweka matangazo na at last ikakubali,kweli anguko la jk lipo wazi hadi tv zinagoma kuonyesha mikutano yake?cha ajabu wameonyesha juu juu habari ya slaa akiwa kibaha na dar,tbc,u cant stop this wave of change
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nashangaa komedi wanawacheka ITV eti kumradhi, wakati wao ndo hali mbaya sana.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Wanajisumbua bureeeeeeeeeee wananchi wanajua maeneo gani watapata habari
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahahaaaaaah hadi habari za JK zinagoma, kwa kweli hali ni mbaya.
     
  5. u

    urasa JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimefurahishwa na itv walivyomwonyesha maranndo na umati wa watu,hiv hao tbc wanaficha nini?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Achaneni na hiyo tv isofuata weledi wa utangazaji na kuamua kuwabiased!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ha ha nimeiona...
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Tbc wanafurahisha sana, hasa pale wanapojaribu kuukwepa umati wa watu wanapotangaza habari za sLAA. NAOMBA KUWASHAURI WAACHANE TU NA HABARI ZA SLAA. Zitawatesa sana,
     
  9. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bravo !!!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    maombi ya watu hayo!! haki yetu inaminywa na bado watakoma
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Kupitia ITV nimeona nyomi ya watu iliyokusanyika kumsikiliza dr slaa hapo dar kweli mabadiliko yanakuja na hakuana wa kuyazuia....
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    TBC ni CCM tupu
     
  13. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wadau wa maedeleo, better tusiisikilize TBC, tuwe tunaangalia ITV, make leo wameonesha nyomi hiyo!!!!!!!!!
    MAFISADI ZIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
     
  14. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie vijana wa siku hizi bwana Nyomi ndio watu wengi siyo? Ok..Kuhusu TBC aka TB and Cancer na taarifa yao iliyojichakachua ili mapenzi ya Mungu yatimie hicho Tunaita Kifo CHA NYANI MITI YOTE HUTELEZA
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    ahaaaaaaaa kwikwikwi tehetehe uuuuwi sina mbavu,kweli jeykey hakubaliki kama malaria
     
  16. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wataikoma nguv ya umma. Tukumbuke TBC ndio walikata matangazo ya ufunguzi wa kampeni za CHADEMA, ili kunusuru CCM na mafisadi wake wasiumbuliwe. Sasa nguvu ya Mungu na ya umma inafanya hata TBC1 - inagoma! TBC wajue wanaendeshwa na kodi na jasho la umma wa watanzania ambayo ndiyo inawasaliti kwa woga na kuelekezwa na mafisadi? TBC mjue kuwa Taifa hili na watu wake watakuwepo na vizazi vyao hata uchaguzi ukipita, ila dhambi yenu na usaliti vitabaki ktk historia na nchi na ndani ya mioyo na akili za watanzania na vizazi vijavyo. TIDO MHANDO anatakiwa abadilike, awe ktk standard, ukweli na matakwa ya umma wa taifa hili na sio kikundi cha watu wachache wanaolindwa na mfisadi.
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    TIDO anajua kibarua chake kitaota nyasi baada ya 31st oct so lazima ajikombe kwa JK ili asije kuwamo ktk kundi la wasaliti
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Hii mbona ni wazi tu? Ngojeni baada ya j2 ijayo watatafuta kadi za chama che2 cha maendeleo na kiboko ya mafisadi!
     
  19. u

    urasa JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I heard the voice of uknown man in the wildness shouting"slaa for the changes,tell my people"
     
  20. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au walikuwa wemeshaichakachua kuonesha umati ni mkubwa, then wakaishia kuiharibu
     
Loading...