Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC Vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mo-TOWN, Jul 22, 2011.

  1. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Matangazo ya Bunge yanaendelea zaidi ya dk 30 bila sauti - Arusha. Hii ni nini sasa incompetence au?
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa Tanzania ni jambo la kawaida
     
  3. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda walichokua wanajadili kwa muda huo hamkutakiwa kusikia watanzania. c unajua hata kwenye nyimbo hv kama kuna matusi au... Huwa wana mute.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    bora nyinyi huko mna ngeleja product!
     
  5. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona toka tido muhando asepe,tbc wanayumba sana katika maswala mengi ikiwemo na production(mwanga,sauti,ubora wapicha n.k)
     
  6. J

    JUNGU MTU Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa bongo hiyo ni michezo ya kawaida sana na pia hata hao watangazaji wa tbc sametime niwazushi tuuu c kiaani kwetu hatuwakubili ki ivyo sana man?
     
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,591
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
    bana tbc mnaniboa na russia today haina habari jaribuni japo bbc,aljazira,skynews wakati wa usku wa manane RT suck
     
  8. s

    sanjo JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndiyo shida ya kila kitu kinapokuwa kinaendeshwa kisiasa.
     
  9. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    kati ya wa2 ninao wazimia Tido yumo, hv kaenda wp toka tbc?
     
  10. P

    Peter bedson Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tido yupo kenya kachukuliwa na aljazira-swahili sisi hatujui thamani yake
     
Loading...