Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC (Other TV station) Hata AFCON 2012 LIVE tumeshindwa!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gango2, Jan 23, 2012.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    ni jambo la Ajabu kuona nchi kubwa kama tanzania ambayo ina TV station zaidi ya 40, kushindwa kuonyesha Mashindano ya kombe la mataifa ya africa live!!!!

    tena nchi hii yenye shirika kubwa la habari kamaTBC, kushindwa kupata right. Ama kweli ninaanza kuamini TIDO MUHANDO alikuwa anafanya kazi yake ipasavyo

    leo hii watanzania wanaangalia AFCON 2012 kupitia either Supersport (ya south africa), UBC (ya uganda) na KBC (ya kenya)

    mbona KBC, UBC wanaonyesha kwanini nyie TBC hamuonyeshi!!! au ndo ufisadi huo?????
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nchi yetu huwa haihitaji watendaji wa KWELI, tunapenda sana watendaji wa ubabaishaji ndio furaha za wakubwa wetu na wapambe wao. Hatukosi visongizio.
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    for sure, yaan eti kama huna kingamuzi huangalii mashindano hayo...jamani jamani!!!!!
     
  4. g

    genesisbryne Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    for sure huu ni uzembe!!!!
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni priorities tu. Labda kwao mpira siyo priority. Tukumbuke hawa watu wana researchers na wameshaidentify needs za watazamaji wake. Tukumbuke kwa sasa Shirika linaendeshwa kibiashara, labda wameona mpira haulipi.
    Hii pia unaweza kuiona kwa other local chanels ambazo zinaendeshwa kibiashara, kama nazo zimeshindwa kuonyesha, ujue kweli kuonyesha mpira ni biashara kichaa/
     
  6. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani hizi avator zenu sasa.......
     
  7. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama walitazama needs za watazamaji, wamechemka! Kama ni priority, kuna siku mechi za kombe la dunia zitafanyika Tanzania na watu wa mikoani hatutaziona! Shirika la taifa pamoja na kufikiria biashara, hujari pia needs za kweli za watu, Kenya, Uganda wameweza sisi na "special needs and priorities! Hizo priorities tumezijua leo kombe la Mataifa huru, mbona siku zote hatuna priorities katika mipango yetu? Wabongo bana!
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,215
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    TBC ni kama Avatar yako....
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wanatumia makalio kufikiria
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Umefanya need assesment? Ni watanzania wangapi wanahitaji huo mpira?
    Mechi za Kombe la Dunia kufanyikia tanzania ni ndoto...
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Hivi kwani kuna ulazima kwa wewe kuchangia kila post hata kama topic inayozungumziwa huna ufahamu nayo? Hata Rais wa nchi nina uhakika hajafurahishwa na upumbavu huu wa kushindwa kupewa haki ya kuonesha mashindano haya.
    Na ukiangalia kwa jicho la tatu unaweza kukuta hii ni lobby imefanyika ili kampuni zenye madecorder wapate kufanya Biashara kubwa. Freemassons @ work.
     
  12. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    hakuna kitu kama hicho, utendaji kazi wa namna hii ni uzembe, am sure leo hii angekuwepo mtu kama TIDO muhando TBC sizani kama mashindano haya yangekuwa ndoto kwa watanzania ambao leo wanaishia kuyasikiliza redioni wakati nchi zingine wanaangalia live.
     
  13. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Serikali Wameshindwa kulipa mishahara ya wafanyakazi itaweza kuipa pesa TBC kulipia kuonyesha AFCON kweli?Uliza wanaosuma vyuo ya CO na AMO vya serikali wameshindwa kurudi vyuoni maana serikali haijavipa pesa zakuviendesha..
     
  14. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    kaka serikali haiishiwi hela kama unavyofikiri wewe!!!! ujue kunajambo hapo either watendaji pande hizo wazembe, pia kumbuka kila wizara inabudget yake yawezekana budget ya huko imetumiwa ndivyo sivyo.

    tournaments kama hizi are so important kujua wenzetu wamefikia wapi na sisi tufanye nini!!!
     
  15. D

    DUNIAPANA Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataka kukuza Soka letu ,tunalalamika kiwango duni wakati tunashindwa kuona umuhimu wa kuangalia kama sehemu ya kujifunza.

    TBC wamemfitini TIDO aliekua Mchapakazi wa kweli. Tungekua tunaangalia AFCON 2012.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    My Friend hivi Os ya ubongo wako inafanya kweli au imecolapse? hivi unaposikia Ugiriki imefirisika wewe huwa unapata tafsiri ipi? kwamba ni maigizo kama mzee Majuto?
    Unajuwa sherehe za miaka 50 ya Tanganyika zimetafuna shilling ngapi? shirikisha ubongo wako kwanza kabla ya kupost kitu hapa JF.
    Hivi wewe unafahamu kwamba mpaka mwezi December 2011 nukusi ya bajeti ilifikia shilling Billion 800?
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    tbc wanazingua kwa kweli, mambo ya aibu kweli.
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Nunua King'amuzi mkuu.
     
  19. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    inawezekana sana ndio janja yao tbc tununue vile ving'amuzi vyao ambavyo wameshirikiana na startimes
     
  20. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,413
    Likes Received: 2,270
    Trophy Points: 280
    Nakuhunga mkono, siyo lazima TBC kuonyesha kila mashindano ya kabumbu, kumbuka nao wanalipia kurusha mashindano hayo. Mbona kuna TV stations chungu nzima Tanzania why pick on TBC!
     
Loading...