Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc itv kutoonyesha mpira wa morocco vs taifa stars

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Oct 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapenzi wa michezo
    muda si mrefu niilikuwa na chat nikaona swali zuri
    nikachukua jukumu la kumuuliza ndugu yetu mmoja wa tbc
    akanihakikishia swala la live alitakuwepo ila anasikia itv wanajaribu kuomba ajapata uhakika..so far nikageuka itv..wao wamepeleka request kweli ila bado mng wanajadili swala la kuonyesha ..kwa wapenzi wa michezo nafikiri tuwasiliane ijumaa kupata ukweli w itv..else tukakate tu tkt
     
  2. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    yaani mpaka sasa hi hawajajua?
     
  3. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sina wasiwasi maana nilikwishafanya booking ya bus kwa ajili ya safari ya kuja Dar kununua tiketi ya kuingilia mpirani,kwenye Tv nitacheki marudio ili kujiridhisha. Soka bwana ni kitu ingine kabisa...!!
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ushamba ule ule wa kutotaka kuonyesha mpira live ili watu wajae kiwanjani! Wengine nao wangeamua hivi sijui kama tungekuwa tunaziona Chelsea na Arsenal tukiwa tumekaa sebuleni kwetu!! Warushe mpira live na waache ushamba wao! Wa kwenda kiwanjani wataenda tu.
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Woote mmenena ya kweli ila mimi ushauri wangu kwa TFF,tafadhari wapange mechi kuchezwa tarehe 10/10/10 kwani siku hiyo ndio haswa yenye bahati kwa watanzania.Mechi ikichezwa tarehe 10/10/10 tutawashinda waarabu kiurahisi sana lakini ikichezwa tarehe 9/10/10 hatutakuwa na ushindi zaidi ya sare ambayo bado haitatusaidia kitu.(Haya maneno amenitumia Dr.Bruno Munufu aliyepo safarini uarabuni).
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kaka kama ulinena dat day is ma bday na wenye kunijua wanajua bahati zangu so jaribun kumsikiliza huyu kijana jaman mtaona matunda yake
     
Loading...