Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni TBC haiendeshi vipindi juu ya mswada wa katiba mpya kama itv, star tv!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOB SEEKER, Nov 14, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,Nimekuwa nikifuatilia vipindi mbalimbali juu ya mswada wa katiba mpya katika television vinavyowakutanisha makundi mbalimbali ya jamii kama vijana,wazee,wanawake ,watoto wenye umri na taaluma tofauti wenye kutoa michango iliyobeba mawazo na mitazamo tofauti yenye nia na lengo la kujenga mswada wa katiba mpya.Lakini sijawahi kuona vipindi kama hivyo juu ya mswada wa katiba mpya vikionyeshwa na television ya taifa (TBC), ni kwanini ? na kwa mamlaka ya nani wana fanya hivyo? Hichi ndicho chombo kinacho wafikia watanzania wengi kwa ujumla na kwa wakati mwafaka, Je ! tujiulize swala la mswada wa katiba mpya halina maslahi kwao kama vipindi vya miaka 50 ya uhuru!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Kwanini wenzao kama ITV,STAR TV, wanaweza kukidhi maslahi ya watanzania lakini wao washindwe, Je !! maslahi ya taifa yana maslahi gani na maana ipi kwao??? Job Seeker.

     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Wanaogopa yalomkuta Tido Mhando. Wasaliti
     
  3. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Ajabu ila rostam akitaka kumpaka mengi anarushwa hewani .Mzee wa upako anataka kuruka tbc kwa pesa yake ananyimwa.
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha! ni thithiem hamjui!
     
  5. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kwani inawahusu?
     
  6. E

    Evergreen Senior Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona na wewe umechangia,sio mbaya maana ukikaa muda mrefu bila activity yeyote wanaweza wakai-deactivate account!!!
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,118
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    hehehehehe mleta uzi umesahau tena kuwa tbc ni gamba ++
    kuliko waonyeshe habari za midahalo ambayo wanauhakika
    inapingana na sirikali bora wamuonyeshe king majuto
     
  8. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    .........yale ya mchakato majimboni hayajasahaulika, mwe!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,250
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    wamelewa madaraka ,,vyombo kama hivi inabidi visifungamane na siasa kabisa viwe free bila hivyo kutakuwa hakuna la maana zaidi ya blah blah
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    it is not in their power clinging interest.
     
  11. P

    Packysf Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya tido inatosha,kijana kumbuka mchakato majimboni,ohoooooooooo,,,,,,
     
  12. m

    mgosiwakaya Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bosi aliyepo anayakumbuka yalimkuta boss alimtangulia(mhando)....analinda kibarua watoto waende toilet!
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    inaendeshwa kwa kodi yako nduguu...
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    what do yo mean THEIR? Isn't our taxes running the corporation?
     
  15. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    TBC imegeuka kuwa Televisheni ya Magamba
     
  16. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwanini TV channels za bongo zinaboa?????? Hakuna mwenye afadhali yaani zote hovyo, Kisiasa na maslahi ya nchi ITV inaongoza.
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Hyo ni ishara kwamba serikali haitaki..
     
Loading...