Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC Habari saa mbili usiku Leo: Waalimu kote nchini wametii amri halali ya serikali!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jul 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutoka maeneo mbalimbali ya nchi walimu wamekataa kushiriki mgomo ulioitishwa na CWT kutokana na kesi iko mahakamani. Shule nyingi zimeonekana kuendelea na shughuli kama kawaida.

    Wakati huo huo rais wa chama cha walimu ametangaza kusitisha mgomo huo kwa kuwa serikali imekubali kutekeleza maridhiano kwa awamu.

    Walimu watakiwa kurejea kazini kama kawaid.

    TBC1 Uwazi na Uhakika
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hiyo tbc inabidi ibadilishiwe jina maana haifanyi kazi kama televishen ya taifa.

    Maslai ya chama kwanza yako mbele sana.magamba kweli ni gumzo.
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tbc imepoteza mvuto wa kutoa habari hapa nchini
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Hili ndilo tunalotegemea litangazwe. Hivi Mshana mbona yuko Coward namna hii . Nasema miaka 5 ijayo TBC inaweza iwe imefutika kabisa kwani hawana creativity yoyote na wamebanwa na akina Nape kueleza ujinga
     
  5. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bila aibu watapaa angani na uongo wao wakati mpaka sasa mikoani sijaona mwandishi yeyote wa habari mashuleni,but watatengeneza picha zao na kuzitoa hewani
     
  6. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kupotosha umma, Tbc Haijatangaza kitu kama icho, leo nimeshinda na tv. WEWE NADHANI NI GAMBA KUU!
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Saa mbili usiku wa lini leo au jana? Hebu toa uhakika wa jambo hili.
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mkoba kasema mgomo unaendelea itv leo asbh.
     
  9. M

    Mwl.wanaharakati Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ni mpotoshaji. Ndo faida na hasara ya Jf, angekuwa anajulikana huyu ninge mchoma hafai kunguru huyu
     
  10. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma........................ Bila aibu utamwona Gabriel zakaria na mwenzake!
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa ndicho tutegemee kusikia!
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mleta huu uzi naona wewe ndiye haswa uliyewekwa hapo TBC 1 baada ya Tido Mhando na unafaa sana kuendelea kuliuwa hilo shirika.
     
  13. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Elewa post hii mwandishi, anaponda unafiki TBC kwa kutabiri taarifa ya saa mbili usiku leo.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mwanaharakatihuru bila shaka utakuwa uko news room hapo TBC1, kwani kwa jinsi ulivyoripoti ndivyo itakavyokuwa usiku wa leo!!
    Watu wengine mna vipaji vingi sana, kwa staili hii hamuwezi kufa njaa hapa mjini!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu waswahili wanasema "UKIWA MUONGO UWE na KUMBUKUMBU"

    Sasa wewe unatudanganya kisha unakosa hata kumbukumbu, Heading yako inasema "Taarifa ya habari ya saa mbili usiku huu" Kisha post yako imekuja leo saa nne asubuhi.

    Nenda kamdanganye Waziri Mulugo ndiye atakuelewa. Na pia vua hilo GAMBA ulilonalo ndilo linakuchanganya akili.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Safi sana,wengine wameshindwa kumuelewa na kuanza kutukana
     
  17. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hujamuelewa mtoa mada yeye alichoandika ni utabili wa kitu kitakacho tangwazwa na TBC 1 usiku wa leo, kuwa na upeo ndugu wa kufikiria kabla ya kujibu.
     
  18. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mwanaharakatihuru
    Kama ndugu ulikuwa na maana hii pole sana kwa maneno makali kwani hata mimi huenda nilikuwa sijakuelewa na BIG UP kwa tathmini yako


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Ndio dhumuni la mtoa mada nshangaa watu hawajamuelewa nadhani ni hasira tu lkn TBC lazima iwe hv hv usku saa mbili habari,hawatoenda tofauti na hii habari.
     
  20. msweken

    msweken Senior Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kwenye maoni ya katiba mpya " napendekeza TBC ibinafsishwe.. wapewe mwanahalisi"
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...