Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama upotoshaji wa wazungu juu ya afrika na waafrika!

Discussion in 'Entertainment' started by MAKOLE, Oct 31, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Je umewahi kutazama movies hizi? The tears of the sun, Diamonds, Cry in Freetown, Blood Diamond,

    Hizi, kwa mtazamo wangu zinaeneza fikra mbaya kwa dunia kuwa Waafrika hawawezi kuishi bila ya wazungu. Huu ni upotoshaji mkubwa.Kama unazifahahamufilamu nyingine kama hizi tupia hapa!
     
  2. N

    Natalia JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wazungu ni watu Kama wewe.eshasema movie,acha ubaguzi .
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na zingine hapo ni true stories kabisa
     
  4. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umeawahi kuziona hizo movies? au wajisemea tu? we wadhani wao wanakuona wewe kama unavyojiona?
     
  5. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sahara, congo,
     
  6. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Cry free town sio movie ni documentary inaonesha mauaji halisi waliokuwa wakifanya waasi wa Sierra Leone na aliyekuwa akichukua video ni mwandishi wa habari wa Kiafrika.
    Blooad Diamond inaonyesha jinsi wazungu wanavyotugawia siraha ili tuuane waibe madini ukweli mtupu.
    War of the worlds same thing ukweli mtupu.
     
  7. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    ununuzi wa rada ya tz nayo ni movie kali ambayo wazungu wanasaidia kurudisha change:becky:
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    cry free town sio movie , bali ni documentary ya kweli ,

    ki msingi movie zote izo , ikiweno na hotel rwanda, sometimes in april zina onyesa ukweli , VITA NI VITA, na ukatili ule umefanyika kweli , wanawake kubakwa, kukatana mapanga na mambo kama hayo
     
  9. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    documentary ya mapanki,le couchemar de Darwin.Hii ni ukweli mtupu ingawa JK alienda kuwapa pole Mwanza kwa kuchafuliwa ili hali ni kweli kuwa wanakula mapanki
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa hali tuliyonayo Waafrika kwa sasa hatuwezi kuishi bila Wazungu, huo ndio ukweli, Mugabe kajitahidi kukukuruka huku na kule na mwisho wa siku kaangukia kwenye US dollar, anampinga marekani na Uingereza lakini nchi nzima inatumia dollar ya Mmarekani
     
  11. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    na za Kanumba the Great zinatufundisha nini... ?

    Mkuu nadhani umechagua movies ambazo hazi-support argument yako..

    Cry Freedom based on apartheid na real life ya Steve Biko

    Blood Diamonds.., jinsi almasi zinavyopatikana through wars and killing (plot inaelezea yaliyotokea Sierra Leone) hadi kuwahusisha watoto wadogo kupigana

    Tears of the Sun...; its just Americans try to act and depict that they are stronger than everyone else.., same kama British waki-act wataonyesha ubabe wao au mbongo; its just patriotism.., na sidhani kama wangeuza sana kwao kama wangeonyesha wanapokea kichapo kwenye hii movie

    Nadhani you might have an argument but you have chosen wrong examples
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    I understand your concerns, but how do you explain kikwete's (and his likes) decisions? If anything the kikwetes of this continent reinforce that belief!
     
  13. N

    Natalia JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wakwe zangu wananitetemekea .my husband is worth 50 million dollars na baba mkwe wangu crazy rich.wazazi wangu mafisadi .hawanibabaishi hata kunde.gari langu liligongwa mzazi wangu alikuja the next day na alininunulia zero mileage Lexus chezea mtoto wa tycoon .CCM oyeeeee
     
  14. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    inaitwa darwin nightmare: hiyo nayo ni filamu ya uongo:
    kuna hotel Rwanda; Sometimes in April
     
  15. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Thread ya kibaguzi.
    Okay, vipi John the Mad dog? Kuna mzungu mule? Wanaongea ukweli.. na katika hali ya kawaida sisi weusi hatuwezi kujiendesha shabaaaaaash....
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    we Blood Diamonds unaijua vizuri? Kaitazame tena. Hizo zingine sijaziona
     
  17. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ukipata nafasi kaitazame "CONVICTUS" pia
    labda itakufanya uweke msawazo wa yako mawazo!
     
  18. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Okey na mimi naongeza kuna muvi inaitwa Attack on Darfur nayo inataka kufanana na hizo ulizozitaja. Jinsi Janjaweed wanavyoua raia huku askari wa AU wanaangalia, mpaka wanakuja waandishi wa habari wa US Watamuokoa mtoto mchanga mmoja. So sad
     
Loading...