Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tax driver na abiria wake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mussa kiraka, Mar 11, 2012.

  1. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tax driver amepaki gari ghafla kaja demu uchi kapanda katika gari mazungumzo yalikua iv
    Demu- nipeleke kariakoo
    dereva akawa anamshangaa
    Demu- unashangaa nini kwan huujui uchi wewe?
    Dereva- sikushangai wewe najiuliza umeweka wapi naul yangu?
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Nauli si ajab imefichwa makwapani! Kuna watu watataja sehemu ya ajabu hapa.
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hakunaga sehemu ya ajabu yaani inamaana wewe huwa unaishangaa tu ilivyo ya ajabu?
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwani hakuona matundu kwenye mwili wa huyo demu?
    labda ndo alitumia mojawapo kama mfuko..
     
  5. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matundu gani? mention pls
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Otea..
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Mimi naishangaa ilivyo ya ajabu? Hukunipata ndugu kitalolo. Issue ni mshangao wa dreva kwamba yule dada akiwa uchi ataweka wapi hela ya nauli. Mie, kwa utani nikasuggest pengine angeweza kuweka hiyo hela kwenye makwapa yake.Katika mood hiyohiyo ya utani nikaongeza kwamba asitokee mtu kutaja sehemu ingine ya 'ajabu' ya kuweka hela.Mana yake: hiyo sehemu haitumiki kuwekea hela, ina kazi yake!
     
  8. Mzani

    Mzani Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dereva- sikushangai wewe najiuliza umeweka wapi naul yangu?


    Kwani Nauli ni nini?
     
  9. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !
     
  10. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nauli nipesa ambayo msafiri yeyote ni razima alipe kwa muhusika wa chombo alichosafiria. 2po pa1?
     
  11. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 919
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Kipochi manyoya.
     
  12. G

    GHANI JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inategemea maumbile yake kama ni kubwa kwa nyuma atakua kaweka huko huko.
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Kwenye kitoobelo..
     
  14. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwenye nani hinoo. Si mlitaka niseme?
     
  15. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Aiseee...
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha
    Nalog off
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2013
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Uwiiiii Uwiiiiii........!!!!!
     
  18. Fatmata

    Fatmata Member

    #18
    Oct 29, 2013
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pochi si hiyo humo shimoni!
     
  19. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wewee!!....sema kariakoo...
     
Loading...