Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatu ntimizi huchoki uongozi mama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Nov 29, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ntimizi awania uenyekiti UWT Tabora
    Lucas Raphael, Tabora
    Daily News; Friday,November 28, 2008 @20:01

    Mbunge wa Igalula, Tatu Ntimizi amejitokeza kuwania uenyekiti wa Jumuiya ya Wanawake (UWT) ya Chama Cha Mapinduzi Mkoa wa Tabora. Licha ya Mbunge huyo, pia yumo Makamu Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Igunga, Mwasiti Ngesi, Mwalimu Lucy Kayanda na mfanyabiashara Maimuna Mohamed.

    Akizungumza na gazeti hili, Katibu wa UWT wa Mkoa, Martha Kanakamfumu alisema watu hao wanne ndio pekee waliojitokeza kuwania nafasi hiyo. Alisema kazi ya kuwachuja wagombea hao inaendelea na itafanyika chini ya Kamati ya Siasa ya Mkoa.

    Alisema vikao vyote vya jumuiya hiyo vitafanyika kwa mujibu wa kanuni na taratibu za UWT kwani kwa sasa ni vikao vya ndani ndio vinaendelea. Alisema uchaguzi wa jumuiya hiyo mkoa unatarajia kufanyika Desemba 6, mwaka huu katika ukumbi wa mkutano wa Kituo cha Wanafunzi mkoani hapa.

    Uteuzi wa wagombea kwa jumuiya hiyo wamelazimika kurudia kutokana na mgombea mmoja kati ya wawili waliokuwa wameomba kukosa sifa. Hivyo kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC), kilichoketi mwanzoni mwa mwezi huu mjini Dodoma, kiliamuru nafasi hiyo itangazwe upya. Wagombea hao ni Mwenyekiti wa UWT Wilaya ya Urambo, Martha Susu na Makamu Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Igunga, Mwasiti Ngesi.
     
  2. C

    Chuma JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mama Mia what is ur basis...? Umri? au perfomance au Elimu au nini?

    au Hidden chuki ktk Nafsi zako?
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Lakini unajua kuwa hayuko peke yake? Mbona hujamzungumzia Msekwa? na wengine wengi wanaong'ang'ania madarakani?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wote ni walel wale jamani!!!!hawana maana kabisa
     
  5. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wapishe vijana tafadhali.Huyu mama nimeanza kumsikia since nikiwa najikojolea mpaka leo
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Huyu mama nimeanza kumsikia since nikiwa najikojolea mpaka leo

    mi toka tumboni mwa mamayangu mkuu!!!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ndio aliefanya kipindi fulani mzee kifimbo akamuwekea bifu baba MALECELA!!!
    aliposikia mzE MZIMA ANAKOKOTA MACHINE!!!WE......PALIKUWA HAPATOSHI
    HE NAMWONA MPAKA LEO..LOH!!!!!!!!
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,048
    Trophy Points: 280
    Mama apumzike kwani anataka nini?analea wajukuu kwa post za kutudumaza demokrasia nchini?kwani lazima yeye?si awaachie wenzake amesahau nini kwenye uongozi?hata wa chama....apumzike....hii karne sio yao tena,maana hana jipya ....................
     
  9. N

    NTIRU Member

    #9
    Dec 2, 2008
    Joined: Sep 20, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika nchi kama Tanzania ambako UONGOZI si UTUMISHI bali ni UTAFUTAJI na hivi kugombewa kwa gharama yoyote, kung'ang'ania UONGOZI ni jambo lisilokwepeka. Si rahisi kuachia uongozi katika hali hiyo. Ntimizi, kama walivyo akina Msekwa, Malecela, Makamba, Kingunge n.k.; baadhi ya Wabunge - Lubeleje, Shelukindo, Mzindakaya, Makweta na wengine wengi (orodha ni ndefu), hawawezi kung'atuka na kuwaachia vijana walete mawazo mapya kwani kwao suala si UTUMISHI bali UTAFUTAJI. Ubinafsi umewazidi kiasi cha kutojali maslahi ya Taifa. Yanayotokea sasa, ufisadi, rushwa n.k. ni matokeo ya kuendelea kuwa na viongozi watafutaji wenye mawazo mgando. Kiongozi mtumishi hujali maslahi ya taifa lake na kamwe hawezi kujihusisha na ufisadi kama ilivyo kwa viongozi, karibu wote, hapa Tanzania.
     
  10. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duu?? kumbe ndo tatu huyu wa mwaka 47? Jamani huyu bibi antafuta pessure za bure, asubilie ale pension yake na amalizie ngwe yake kwa raha.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Duu?? kumbe ndo tatu huyu wa mwaka 47? Jamani huyu bibi antafuta pessure za bure, asubilie ale pension yake na amalizie ngwe yake kwa

    ngumu rwabigiri watakuuliza wakale wapi ??????????

    au watoto wao wasome wapi!!!we mpka leo ajasomesha mmhhh m sisemi!!!
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2008
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,947
    Trophy Points: 280
    Viongozi wetu hawako madarakani kwa maslahi ya wananchi zaidi ya kujineemesha kwa gharama za wananchi wasiojua haki zao,nasisitiza wananchi wasiojua haki zao kwasababu nafasi kama ya mbunge wananchi wanahusika kwa kuwachagua.Tuna sheria nzuri sana inayomzuia rais kuwa madarakani zaidi ya vipindi viwili vya miaka mitano mitano,kunatatizo gani kama sheria hii makini itawahusu pia mawaziri,wakuu wa mikoa na wabunge ?.Bila kuwa na uko kwa nafasi kama za wabunge tutaendelea kuwa na wabunge wa aina ya Makweta,Mzindakaya,Shelukindo na kingunge.
     
  13. I

    Ipole JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achane kashfa vijana uongozi siyo kucheza disco uongozi unataka busara na hekima
     
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2008
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Lakini nafikiri kumsema huyu mama ni kumuonea kabisa kwa kuwa jamaa wa rika lake bado wako wanapigania madaraka. Akina Malecela ambaye alikuwa unaburuza ule mzigo pamoja na akina Kingunge, Msekwa na wengine wengi tu wamemzidi huyu mama umri. Labda kama utasema kuhusu tatizo lake la elimu. Sijui hata huko jimboni kwao anawapa nini maana mama ni kilaza kwelikweli. Nakumbuka one time FMES alidai kuwa wakati akiwa waziri wafanyakazi walikuwa wanamkacha kuongozana naye safari za nje. Fikiria waTZ wanvyohusudu safari na marupurupu!!!!!
     
  15. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basi hiki kimeo
     
Loading...