Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo ni nini? Kuna ??????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by First Born, Aug 24, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Igweeeee!!


    tatizo ni nini, kuna nini wakuu?
    Suala si lingine nalotaka kulizungumzia ila ni hili la siku zote, NGONO!! Tena Ngono ZEMBE!

    Jamani elimu ya kutosha tunapata kuhusu UKIMWI na magonjwa mengine ya Zinaa lakini wapi!!

    Misikitini, makanisani, na manyumbani hadi mitaani watu wenye hekima zao pamoja na hao hao wapenda ngono wana prettend kupiga kelele kuwa ngono zembe ipigwe vita,

    Serikali na makampuni binafsi yanashirikiana kupiga vita, lakini wapi!!

    Kwa kuwa watu wameprettend kama hawaelewi basi wamewekewa hadi alerting bangos

    >Acha ngono
    >Baki na mmoja
    >Tumia condom
    >UKIMWI unaua
    >Timiza malengo yako
    >Jali maisha
    >Heshimu ahadi zako
    >Jiheshimu
    >Jali mwenzako

    na mengine lukuki!!!

    Khaaaaaaaaa!!!

    Sasa ili huyu binadamu aelewe na kukubali afanyiwe nini?
    Kwenye maandiko ya dini zetu tumeaminishwa kuwa binadamu ndo kiumbe kilichopewa akili na Mungu kuliko kiumbe kingine!!
    Sasa kwa nini tunakuwa wagumu kupokea mabadiliko??

    Binadamu afanyiwe nini ili ajipende na kujijali?
    Au hatuamini kwamba UKIMWI upo na unaua tena hadi tunawaonea huruma wagonjwa?

    Wengine wako kwenye ndoa, sasa kwa nini wasiheshimu ndoa zao?
    Kuna sifa ya kuwa bingwa wa kufanya sana ngono?

    I submit

    First Born

    .
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ujumba mzito huu
    tatizo tunapenda kuishi kwa kutumia"ninge"
     
  3. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Badae ntarudi.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Huwa always majuto ni mjukuu na hakuna anayejuta kabla ya kufaknya huwa tunafanya na then tunakuja kujuta
     
  5. S

    SMART1 Senior Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo sisi wanaume tunatumia kichwa kidogo kufikiria muda mwingi badala ya kikubwa
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kipi hicho?
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na tutaisha.
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    lakini ukiona mwenzako anajuta kwa nini usishituke?
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unajengewa mazingira ya kupata maradhi,wanakuletea makampuni ya kuhamasisha kutumia vitu kukabiliana na maradhi waliyokusababishia,unatozwa kodi kwaajili ya kuyalipa makampuni hayo,unaletewa madawa yasiyotibu unayanunua mengine unapewa bure urudi mtaani kuuneza tena kwa siku kama elfu tano ili dawa zinaposhindwa kukuongezea pumzi uwe umeongeza idadi ya wanachama wa watarajiwa wa kifo!
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu saana sana huwa hatufikiri kabla ya kutenda huwa tunafikiri na kujuta baada ya kutenda
    Huwa hatushtuki hata ukienda hospital ukikutana na mtu ameugua huu ugonjwa na ameisha kabisa unaapa kuwa hutafanya tena ila ukitoka tuu nje ya ile hospital ukiona masaburi tuu yamekaa kiaina tayari ushasahau kila kitu
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umesema masaburi nikatamani kucheka lakini nikakumbuka topic si ya kuchekea, we should be serious lakini kwa ????
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yeah tatizo sijui ni feelings au emotions zinatupeleka au ni tamaa tuu au ni nini maana huwezi jua ni kitu gani kinakusukuma
    Yaani unajikuta uko kwenye kikaango bila hata kutarajia na wakati huo huo una akili zako timamu
    I think kuna vihamasisho ambavyo kama vikiondoka tunaweza kujikuta tumeacha ila kuna vichocheo vingi sana vinatupeleka kufanya maamuzi mengine sometimne yanakuwa ya kijinga ila tunajikuta tumefanya
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    maamuzi yasiyo na msimamo. Kigoli kimoja unajisahau kama kuna kifo. Khaaaa!!
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ndo maana nasema huwa tunashtuka na hata kujuta inaanza baada ya kile kibao kimoja ndo mtu unaanza kujiuliza hivi nimefanya niini na kwa nini nimefanya
    Kuna umuhimu gani na nimefaidika nini zaidi ya kujiumiza na kufeel guilty kama umecheat kwa mchumba au mke au uko na mke wa mtu unajiuliza nikikamatwa itakuwaje na hiki kibao kimoja
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hatuna break!
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu break itatoka wapi
    kama tungekuwa na break wala tusingewaacha wake zetu home na kwenda kuparamia house gal au bar maid
    wala tusingekuwa kila tukiona upaja au masabauri kichwa kidogo kinasimama
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ila hivi huu mkasa hauwahusu wanawake?
     
Loading...