Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la umeme

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ANNASTACIA, Jul 26, 2011.

  1. A

    ANNASTACIA Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    THE INSTITUTION OF ENGINEERS TANZANIAMKUTANO WA KUJADILI TATIZO LA UMEME NCHINI TANZANIA:MAHALI: KARIMJEE HALLSIKU/TAREHE: JUMAMOSI, 30/07/2011MUDA: SAA 4 ASUBUHI – SAA 6 MCHANAMADA: UFUMBUZI WA KIHANDISI WA KUTATUA TATIZO LA UMEME NCHINI TANZANIAWATOA MADA: (1) ENG. DR. M.I. MAINGU(2) ENG. S. M. MGAYA(3) ENG. DR. A. L. KYARUZIWADAU NA WANANCHI MNAKARIBISHWARAIS21/07/2011Hivi wadau mnaona hii ndio suluhisho la hili tatizo kwa kujadili tatizo au wangejadili jinsi ya kutafuta njia za haraka na kudumu la kupambana na tatizo la umeme?
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mimi sizani kama kweli tatizo la umeme lipo au ni mchezo tu wa baadhi ya watu mbona ikifikia sehemu ya
    kuuza ni tanesko peke yake .wafanye kama ilivyokua kwa simu TTCL NA MAMBO YATAKAA MKAO.
     
Loading...