Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la umeme mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bondpost, Nov 1, 2011.

  1. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Wana jf, huku mbezi usiku huu tanesco wamekata umeme, sasa nahisi tumefika pabaya, hapa ni joto hapalaliki. What the hell is this!
     
  2. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Maeneo mengi tu hayana umeme. Watu kutoka Arusha, Mwanza, mbeya, Iringa, Kibaha, na Moro wamearifu kuwa pia maeneo hayo yamekatiwa power. Dharura ya aina hii ya kukatika kwa umeme maeneo meng ya nch wakat wa usiku inatokea kwa mara ya 2 toka walipotangaza kuwa mgao umepungua. Hyo ni mbali na ile kata kata ya vipindi vifupi vifupi bila taarifa wanayofanya mchana..dah, tunanyanyasika, nch gan inaongozwa kwa mipango ya dharura hii yarabi!!!
     
  3. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,554
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    kaka grid imepiga chini nchi nzima lkn tatizo litaisha tu siku akiingia mpangaji mwingine pale magogoni
     
  4. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    ah! Walah hebu hata uso wa aibu tu! Tatizo la umeme miaka yote! Du! Jamaa makauzu kwelikweli.
     
  5. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nchi za wenzetu ungekuta asubuhi waziri anaomba radhi na kung'atuka, mkurugenzi nae anafata, injinia mkuu nae hvyohvyo sasa huku kwetu ndo kwaaanza bodi mpya imewekwa! Zisi izi veri disturbing.
     
  6. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    huoo! Dah.
     
  7. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,554
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    dis iz bongoland ze nchi of peace
     
  8. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Yes! Actually ulipoona umeme umezima sio kwamba ulikatika, ni ilikuwa kupata the moment of silence kumkumbuka hayati baba wa taifa!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Mpaka siku magamba watakapong'olewa madarakani, lakini kwa kuwa wameshagundua namna ya kuchakachua chaguzi sijui kama hili litatokea bila ya kuwa na tume huru ya uchaguzi na katiba mpya.
     
  10. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kinachonifurahisha ni jinsi tunavyojua kuongea na kulalamika, ila vitendo a a! Hii ni kutokana na sera zetu nzuri za utulivu na amani! Na ukiandamana kwa amani unatafuta uvunjifu wa amani, Unajua nani hao wanoongoza kwa kuvunja amani wakati inapotafutwa?
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Na vitengo vya magamba alias vyombo vya dola vimeshapata kisingizio cha shambulizi la kigaidi kutoka katika lile kundi la kihuni la Wasomali ndiyo imetoka hiyo maandamano ni "MARUKUFU"....Juzi walidai kulikuwa na uwezekano wa shambulizi katika mechi ya Yanga na Simba na pia kwenye maandamano ya kupinga malipo ya DOWANS. Cha kushangaza wakaruhusu mechi ya Simba na Yanga ichezwe lakini wakaweka ngumu kwenye maandamano!!!
     
Loading...