Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kuwashwa masikio

Discussion in 'JF Doctor' started by Nkwama welding, Oct 2, 2011.

  1. N

    Nkwama welding Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namba msaada wa mawazo,nasumbuliwa na tatizo la kuwashwa masikio kwa muda mrefu{miaka 5} hospitali nilipewa vidonge na eardrops havikusaidia,yanawasha kavukavu hayatoi maji. naomba mawazo yenu.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ziba pua na vidole vyako vya gumba na kinacho fata,funga mdomo halafu jaza upepo mdomoni na kuuzuia kwa muda.Upepo kidogo utasikia kama unatokea masikioni.Fanya hii mara 2-3 kwa siku kadhaa halafu ulete majibu hapa.
     
Loading...