Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kuongozwa na wakomunisti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ustaadh, Nov 12, 2010.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uamuzi wa CCM kuwaengua wagombea wa jinsia ya kiume katika kinyang'anyiro cha uspika kwa kisingizio cha kujali jinsia ya kike unaonyesha wazi jinsi utawala wa kikomunisti ulivyo mbaya. Kwa maamuzi haya ya kikundi cha watu wachache TZ inaungana na mataifa kama Korea ya kaskazini, Cuba, China na maengine ya dizaini hiyo ambapo 'wateule' wachache huamua na kushinikiza maamuzi yao kukubaliwa na wengi hata kama wanakwenda kinyume na katiba yao na hata katiba ya nchi. Dalili ziko wazi kuwa tusipokuwa makini kuna hatari ya kutengenezwa utawala wa kifalme ambapo ndugu, marafiki, jamaa, na washikaji ndio wanaoendesha nchi huku demokrasia ikisiginwa. Haaingii akilini kwa kigezo cha jinsia kupigiwa debe kwenye uspika tu wakati nyadhifa zingine zote wala hakuna anayewakumbuka kina mama. Ni dhahiri CCM inawapa peremende kina mama ili wajione wamepiga hatua na kuchekelea huku haki zao chungu mzima zikizimwa.

    Nachelea kusema tunaweza kupata mshituko wakati JK atakapotangaza baraza jipya la mawaziri kwa kuhusisha hata wale wasiotarajiwa kwani anaamini hana cha kupoteza - hagombei tena! Lakini kila jambo lina mwisho hata kama itachukua miaka 10 au 20. Mungu ibariki Tanzania.
     
Loading...