Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo kwenye laptop yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Desteo, Jul 28, 2011.

  1. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kuna huu ujumbe naukuta ninapocheki devices zangu. REVIEW THE SOLUTION FOUND FOR THE DRIVER PROBLEM.

    THERE IS NO DRIVER SOFTWARE INSTALLED FOR BASE SYATEM DEVICE

    naombeni mwongozo wenu katika hili. hii driver ni ipi na nai install vipi maana nilijaribu nikaambiwa nahitaji disk

    halafu ninapofanya trouble shooting naambiwa

    1. mobile broadband controller has a driver problem

    2. base system devie doesnt have adriver

    3. broadcom USH doesnt have a driver

    halafu kutokana na haya, modem yangu inakata network kila wakati jambo linalonifanya kudisconect na ku connect ili kupata network. naombeni msaada.
     
  2. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hey guys. Nasubiria huo msaada
     
  3. L

    Leonce M.M.M.F Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mashine yako inamiss some drivers! Kuhusu hiyo ya kwanza ya mobile broadband jaribu ku uninstal driver soft yake alafu ufanye installation. Jinsi ya kuona drivers ambazo hazijawa installed right click my computer then click manage alafu bonyeza device manager hapo utaziona driverz, kwa ambazo hazijawa instaled zitakuwa na alama ya kuuliza (? ) hizo ndo waweza zifanyia insltn
     
  4. f

    flexyps Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    inawezekana uliturn on automatic updates ya windows na ulipotumia internet ikadownload hizo updates na huenda tatizo limeanzia hapo
     
  5. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    poa mkuu. Nitacheki na ushauri wako
     
  6. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hapa sasa suluhu ni nini ndugu
     
  7. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuu mimi nafikili alama ya kuhuliza (?) kwenye Device Manager Panel inakutaharifu kwamba drivers ulizo imstall hazifanyi kazi vizuri yaani kuna mushikiri, huwezi kupata alama ya (?) kwenye DEVICE yoyote kwenye panel bila ya ku-attempt ku-install dodgey drivers.
     
  8. bennynho

    bennynho Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nenda kwenye website ya mashine unayotumia download driver zote hasa za network na motherboard...
     
  9. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    kuna hii moja inaitwa broadcom USH. Nimeicheki huko dell.com wakasema kwa sasa haipo. Inawezekana?
     
  10. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Halafu kuna hili tatizo la net kukata. Tatizo liko kwenye DNS server. How do i fix it
     
  11. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    guys, how do i fix primary DNS servwr problem. help plz. net inakata sana
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu laptop yangu imekata sauti haitaki kutoa sauti,naombeni msaada wenu
     
Loading...