Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taswa na aibu hii

Discussion in 'Sports' started by The Boss, Aug 28, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    Kuna aibu zingine ni za kushangaza sana...........

    Nilikuwa natazama tv mara habari za michezo
    zikafika akatokea mwenyekiti wa taswa.

    Eti wameaaamua kumpa jk tuzo ya maalum kwa kujali michezo........

    Siku zote walikuwa wapi?????
    Ni mpaka kampeni zianze ndio waje na tuzo yao?????

    Mimi ningekuwa mwanachama wa taswa ningejitoa..

    Upuuuzi gani huuuu????????????
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    Shame on you taswa.......
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    Tuzo my foot..........
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhh
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huyo Mwenyekiti ni kibaraka analipa fadhila chama kimevamiwa na kutekwa na wanasiasa. Anajali michezo gani maana juzi tu mabondia wamegoma kuzijapa kutokana na ukata ?.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    Zege limelala hilo
     
Loading...