Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe ya usaili mikoani imeshatangazwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pettymarcel, Oct 16, 2012.

  1. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    habari wakuu tarehe ya usaili kwa wale watu wa mikoa ya dsm,kilimanjaro, manyara, tanga extra imeshatangazwa ingia website ya utumishi then naomba mnitajie mkoa wa kilimanjaro tunafanya lini na mahali gani kwani kisimu changu kimegoma kufungua thanx
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ok Ngoja tukutafutie hizo information
     
  3. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuanzia Tarehe 25/10/2012 hadi 02/11/2012. Shida ni kwamba hawajaonyesha mahali pakufanyia usaili.
     
  4. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    WE CHIETH umeangalia vibaya. Kilimanjaro na Arusha ni Tarehe 25 na 26 ofisi za wakuu wa mikoa
     
  5. I

    Israel masawe Senior Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    usajili wa nini?
     
Loading...