Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe ya mwisho kwa (viongozi) wanaotaka kujiunga na M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMMAMIA, Apr 30, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ikiwa mnataka kujiunga na Vuguvugu la Mabadiliko, na ikiwa kweli mnataka mabadiliko, wakati ndio huu.

    - Msisubiri mpaka huko mliko mfukuzwe ndio mjiunge na M4C
    - Msisubiri mpaka mje kutemwa kwenye kura za maoni katika vyama vyenu ndio mje mjiunge na M4C.
    - Msisubiri mpaka 2015 ndio mje mjiunge na M4C.

    Kwa hivyo wale wote, kutoka vyama vyote vyengine, wanaotaka kujiunga na Vuguvugu la Mabadiliko, mnapewa mpaka tarehe ya mwisho, 31-12-2012. Baada ya hapo tunaweza kuwa na wasiwasi na dhamira yenu.

    Na mkumbuke, mtapokuja muwe mnakuja kwa kukijenga na kukiendeleza chama, sio kufuatia utawala, sembuse uongozi.
     
  2. F

    FIDO DIDO Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu ila mbona iyo taarifa siyo rasmi?
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ni mawazo yangu binafsi na tahadhari hao wanaorasimisha taarifa walielewe hilo kwani hayo niliyoyataja ndiyo yanayoweza kutokea:
    - kuwa watu mpaka watemwe ndio wakimbilie pengine
    - wanaorukia chama hiki na kile kwa kutafuta uongozi tu.
     
  4. F

    FIDO DIDO Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa mkuuu hapo n nimekupta fresh .
     
  5. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hawa wanachama wa mapinduzi watalimudu sharti hilo kweli?!
    Hakuna haja ya kuweka timelimit ..maana mabadiliko ndani ya moyo wa mtu huweza kuchukua muda na inategemea na mwenendo wa siasa ndani ya chma chao..haya yote sisi hatuna udhibiti nayo.
     
Loading...