Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tape video za muhimbili zawa tishio la chuo cha mkwawa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ndokeji, Dec 16, 2011.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Tape video za wanafunzi wa chuo kikuu cha muhimbili walioshiliki kwenye mgomo wa tar 8 na 10 december na kuzuia research day na mahafari ,mkuu wa chuo cha mkwawa amewatangazia wanafunzi wake yoyote atakayegoma atarekodiwa na kufukuza au kusimamishwa masomo kama muhimbili walivofanya kwa wanafunzi 66 waliowasimamisha,kwasababu technologia imekuwa
     
  2. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hawa wanatengeneza bomu ,siku likilipuka kitaeleweka tu.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Good work. Hawa watoto tukiwaendekeza watatupanda kichwani.
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    habari za kiintelijensia ambazo ni wimbo wa serikali ya kishkaji kutishia uma.
     
  5. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hawa wakuu wasifanye nchi hii kama mali yao , wanataka kuwafanya wanafunzi kama wanyama wasioweze hata kupata haki zao za msingi. Waache mambo ya kutishiana ,hapa hakuna mtu wa kutishiwa bwana
     
  6. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hakuna mtu wa kumutishia wasubiri 2015 aondoke anayewapa kibuli ili kunyanyasa ,kufukuza,kusimamisha wanafunzi watakiona cha moto ,hakika tutakufa nao ,wajiandae vita
     
Loading...