Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian child prodigies...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by epigenetics, Nov 25, 2009.

  1. epigenetics

    epigenetics JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: May 25, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hivi Tanzania kuna 'child prodigies' (watoto/vijana wenye upeo mkubwa kiakili usiolingana na umri wao) ambao wameweza kuwika katika anga mbali mbali ukubwani?

    Je, kuna program zozote zilizopo nchini zinazo 'aim' kutunza vipaji vya watoto kama hao?

    mf....
    Terence Tao

    [ame]http://en.wikipedia.org/wiki/Terence_Tao[/ame]


    Huyu kijana sasa ni Professa wa Hisabati pale UCLA. Dogo alijifundisha hesabu akiwa na umri wa miaka 2, na alianza kuchukua kozi za Hisabati za level ya chuo kikuu akiwa na umri wa miaka 9.

    Una stori za watu kama hawa uliowahi kusoma nao?
     
  2. epigenetics

    epigenetics JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: May 25, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mimi binafsi nilisoma na dada fulani jina Eliza, sekondari. Alikuwa haandiki notsi, wala hasomi baada ya vipindi. Yeye ni darasani kusikiliza tu! Muda wote yupo akijisomea Novels. Style yake ilikuwa ni kusubiri pepa na kusoma vitabu vya somo siku moja kabla ya mtihani. Kwa staili hii aligonga point 7 fom foo. Miaka ya tisini mwanzoni. Sijui aliishia wapi.....
     
Loading...