Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yailalamikia Ugiriki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagwell, Oct 3, 2012.

  1. b

    bagwell Senior Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali kupitia Wizara ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, imemwagiza Balozi wa Tanzania nchini Italia, Dk. James Msekela, kuiandikia barua serikali ya Ugiriki kuwa Tanzania imechukizwa na kitendo cha Watanzania waishio nchini humo kushambiliwa wiki iliyopita.

    Katibu Mkuu wa Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, John Haule, alisema wamemwagiza Msekela kuiandikia barua Ugiriki kuwa Tanzania haijapendezwa na kitendo kilichofanya na kikundi cha wafuasi wa chama cha Xris Avgi wakiongozwa na wabunge wao dhidi ya Watanzania waishio nchini humo

    Haule alisema katika barua hiyo, wamemwagiza Balozi Msekela kuiandikia Serikali ya Ugiriki kupitia Jeshi la Polisi kuhakikisha kuwa Watanzania wanapatiwa ulinzi.

    Alisema hawajapata taarifa yoyote kutoka kwa balozi Msekela kama ameshaiandika barua hiyo.

    “Tumemwagiza Balozi Nsekela katika barua atakayoiandika kwa Serikali ya Ugiriki aiombe kupitia jeshi la Polisi la nchi kuhakikisha ulinzi katika makazi wanayoishi Watanzani unapatikana,” alisema Haule.

    Hata hivyo, alisema kitendo kilichofanywa na wafuasi wa chama cha Xris Avgi au Golden Down (Neo Nazi) hakihusiani na tukio lililotokea Dar es Salaam la kuuawa kwa raia mmoja wa Ugiriki.

    Septemba mwaka huu, wafuasi wa chama hicho walivamia katika ofisi za jumuiya ya Watanzania waishio nchini humo na kuwajeruhi pamoja na kuharibu mali zao.
     
  2. d

    dandabo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    hivi hao jamaa walitoa sababu zozote za kuwavamia wa tz huko ugiriki?
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Hata mimi sijafahamu sababu za kuvamiwa Watanzania wenzetu,Serikali yetu ikomae sasa kidiplomasia ili walau tuheshimike maana sijui kama tumeshaombwa hata radhi na serikali ya Ugiriki!
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    porojo tu hizi......mtaishia kuandika barua tuu .....
     
  5. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani Tanzania ni nini?Nchi au jina la mtu naomba kufahamishwa maana nimeona wanaandika eti watanzania waishio ugiriki!Mimi ninachojua tanzania sio nchi ila ni koloni la CCM na CUF bado haina uhuru sasa balozi anayetumwa kuandika barua anaandika kwa niaba ya hao wa Tz au mkoloni CCM?
     
  6. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu nadhani kwa mtindo huu tunatakiwa kujua kuwa serikali yetu haiwezi kutulinda hata nje, sio ndani tu.
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Balozi ameagizwa kuandika barua lakini inaonesha barua bado haijaandikwa.

    Huyu balozi nadhani anaogopa bora waziri mwenyewe angeandika ipite kopi tu kwa balozi.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    Daktari wa ugiriki alipouwawa mlichukua hatua gani nyie mafisadi?
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ni nationalists wanaochukia foreigners. Not specifically watanzania.
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    hapa kinacchochezwa ni mcheo wa kisiasa kuonekana serikali yetu imelaani vikali na imetoa tamko...mwisho wa siku ishu inawekwa kapuni....kwani ni mara ya kwanza watanzania wa nje ya nchi kufanyiwa unyama na hatua kutokuchukuliwa?? unakumbuka ile ishu ya URUSI JAMAA ALIVYOCHANACHANWA VISU usoni?? nini kilifanyika??
    waache porojo na kutoa matamko hewa.........
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    ni kweli boss hii ishu si mara ya kwanza kutokea kwanini hatusikii hatua zozte zikichukuliwa zaidi ya kuandika barua??
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,181
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeniwahi,nilitaka kuuliza kitu hicho hicho!!!
     
  13. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmarekanki akipata shida ugenini lazima umsikie Obama akiunguruma na kuchukua hatua. Kwa Tz 'life as usual', inauma sana.
     
  14. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu serikali yetu ingeaza kukomaa hapa hapa nyumbani. Kuna watu wako hapa hapa nyumbani wanafanyiwa unyama mkubwa lakini serikali haijali, kwanini ijali walioko nje tu?

    Even worse hata wageni wakiuawa hapa serikali haijali.
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Yeah nilitembelea Greece kikazi Mwaka Juzi; yaani wana watreat waafrika VIBAYA kweli...

    Kwasababu ya Matatizo ya UCHUMI wamebadilika na kuwa FASCISTS wakiwaona weusi wanawapiga wakiona weusi

    Kwenye foleni ya SUPU au MAJACKET wanawapiga na kama wamepata hizo SUPU wanawanyang'anya

    Na watanzania wapo wengi kweli... Wengi wao walikuwa wanaishi TURKEY wakaenda GREECE sababu GREECE

    Ilikuwa rahisi kugawa Makaratasi na unajua GREECE ni MEMBER wa EUROPEAN Union na TURKEY sio kwahiyo

    Ukipata Makaratasi ya GREECE unaanza kutafuta Makaratasi ya EURO; lakini wabongo wengi kweli wanaishi GREECE

    na wengine sasa wanataka kurudi BONGO hakuna Msaada; nilisema Ubalozi wa karibu ni wa ITALY na ni mbali...

    Inasikitisha kweli...
     
  16. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakome kwani kwao? Hata Mimi Nina mpango wa kuwakimbiza akina Patel na Choeng Chii
     
  17. c

    chama JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa Europe mwezi uliopita nilipita Greece siku mbili jamaa yangu kakwama hapo alikuwa baharia ameoa na anafamilia kuondoka hawezi ila maisha magumu sana nilimsadia dola 200 hakuamini alitoa machozi wengi hawajui nini cha kufanya wengi walikata mawasiliano na ndugu zao bongo; na wengine wanadiriki kusema ni bora ya kufa kwa ujumla wamekata tamaa ya maisha; afadhali ya bongo mara 100 kwa sasa hivi, msisahau tulikotoka

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    Chama mimi nimeishi europe muda mrefu sana . Kwa hiyo naelewa unachokiongea
     
  19. c

    chama JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu si mchezo rumba la ugiriki limenitisha; nadhani serikali zetu zinatakiwa kujifunza hili ni somo michezo ya olimpiki imeifanya Ugiriki iwe masikini; Tanzania watu wananafasi ya kufanya mageuzi ya kiuchumi; ikiwa kama watajituma nafasi ipo hii kukaa kulaumu serikali haisaidii; mkuu nawaonea huruma wabongo wa ugiriki na sijui kama serikali yetu inaweza kuwasaidia kuwarudisha nyumbani wale watakaoamua.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wagiriki ni Mafashist... Tungepeleka hii Issue Umoja wa Mataifa; Sababu Mwanamichezo wao alifukuzwa

    Olympics
    Sababu ya kuwa immitate waafrika wanaoishi UGIRIKI
     
Loading...