Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ya umoja na mshikamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kausha, Jan 31, 2012.

  1. k

    kausha Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wananchi- Nyongeza ya posho ya 200.000 wanayodai wabunge ni kubwa mno
    Serikali - Posho hiyo ni ndogo sana ukilininganisha na tunavyojilipa sisi serikalini, madai ya wananchi hayanana msingi kwa sababu hayazingatii hali halisi Posho tunaikubali tunasikitika kwa sababu ni Token.

    Wafanyakazi- Mshahara kima cha Chini 150,000 kwa mwezi mdogo haukidhi mahitaji na kukabaliana na mfumuko wa bei unaokua kila siku.
    Serikali - Tusameheane mapato ya serikali hayatoshi kutuwezesha kupandisha kima cha chini.

    MADAKTARI-Jamani tumepoteza muda mwingi shule tuongezeeni ka mshahara nyumba za kuishi na kaposho ka kufanya kazi katika mazingira hatarishi.

    SERIKALI- impossible hizo ni TILIONI za Shilingi kafanyeni kazii kama hamtaki serikalini OUT

    Chama Tawala - Kutokana na misukomsuko ya Uchumi wa Dunia sera yetu ya maisha bora kwa kila mtanzania imeishia kwetu viongozi wakuu serikalini na wabunge wenu mkituamini na kutupa kura 2015 maisha tuliyonayo sisi na nynyi mtapata lakini watanzania nyinyi mmeendekeza njaa hamuaminiki mnaweza kutunyima kura zenu ni lazima tujiandae kwa kujilipa vizuri ili tubaki na akiba ya kununua kura zenu kwa pesa kidogo nyinyi hamchelewi kusahau.

    KIDUMU CHAMA TAWALA
     
Loading...