Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania viingilio kwa ubaguzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbongopopo, Jan 2, 2011.

  1. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani hii nchi kweli ni umasikini wa nchi au? je hii ndio ilivyo sehemu nyingi au? na bara?


    Celebrating Bongo Films, Bongo Sounds, Music and Performances!
    From Friday 31st Dec 2010 to 2nd January 2011

    Friday 31st Dec. Shows:
    Films on the Big Screen:
    This is it –Star: Steven Kanumba, Hanifa Daudi, Othman Njaidi,
    Huba – Star: Ahmed Olutu, Natasha & Hashim Kambi,
    Saturday 1st Jan Show:
    Films on the Big Screen:
    Don’t Cry – Star: Haji Adam
    Divorce–Star:Vincent Kigosi,

    Sunday 2nd Jan Show:
    Films on the Big Screen:
    Awards Night-Winning Film


    Followed by:

    Performances by: Tanzania House of Talents (THT)

    Mwasiti, Marlaw, Mataluma, Amini, Barnabas, Ditto, Lina, THT Band and Dancers

    Ticket Price:

    Tsh 5000/- Local & Tsh 10,000/- Foreigner

    In the Old Fort (Ngome Kongwe) from 7pm to 1am

    source: Michuzi blog 31/12/2010
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo ufisadi wenyewe huo!Hata maji ya kunywa mzungu anauziwa bei yake mwenyewe!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,822
    Trophy Points: 280
    Huu ni ubaguzi wa hali ya juu na sijui kwa nini unaruhusiwa. Ndiyo nchi isiyo na sheria kila mtu anafanya kivyake vyake tu.

     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ngome kongwe si zanzibar?
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni biashara ndugu, wanaposema foreigners wanawakusudia wazungu zaidi maana kama hiyo 10000, ni kama dola saba tuu.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna mpangilio kabisa!Sijui ulaya nao wangekua wanafanya hivyo ingekuwaje!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata kama...
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hao wazungu wangewatoza dola kumi...nadhani sio ishu sana, ingekuwa ishu kama wabongo wangetozwa buku 10 halafu watasha buku 5.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Wakamuliwe tuu si waliuibia hao enzi za utumwaaa na mpaka leo wanatukamua madini yetu
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wala hawatuibii...viongozi wetu wanawapa!!
     
  11. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huo ni ubaguzi wa hali ya juu! lakini ndiyo hali halisi ukila na wewe ukumbuke kuliwa
     
  12. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli ni kosa la viongozi kukubali kuwapa
     
  13. Kijini

    Kijini Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zipo hata baadhi ya hoteli zinatoa bei tofauti kati ya wakazi na wageni, ukipanda pia boti kwenda Znz jaribu tu ulizia pale kwenye ofisi zao bei inayolipwa na wenyeji ni tofauti na wageni............
     
Loading...