Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania tunaweza na hii ni mpya tanzania.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkillindy, Sep 19, 2011.

  1. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania tunaweza, kwani km kuna web-directory iitwayo tanzaniakwetu.com ,Website za tz zinapatikana hapo.
    Pia kuna iitwayo jigambeads.com hii ni kwa ajili ya kutangaza matangazo. Tz tunaelekea pazuri, mambo yote online.
    Mkonge ungefanya kazi mapema cpati picha.
     
Loading...