Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Tanzania!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MndemeF, Mar 22, 2011.

  1. M

    MndemeF Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi hii nchi yetu imekosea wapi? Tuna kila sababu ya nchi yetu kuwa miongoni mwa nchi tajiri ukanda wa kusini wa jangwa la sahara. Kwanini? mito tunayo ya kutosha, maziwa,madini, bahari na aridhi safi kwa kilimo. Lakini mbona wengi ni masikini wa kutupwa. umeme shida, kilimo cha jembe la mkono na kutegemea mvua, uchumi unapanda lakini wananchi wanazidi kuwa malofa,kijana kijijini utamkuta kavaa t shirts yake chakavu ya kijani imeandikwa maisha bora kwa kila Mtanzania . Hivi tatizo ni nini au tumelogwa? Ni sasa wala siyo jana wala kesho ni wakati wa mabadiliko. Amka kijana usidanganyike na fulana na kitenge wakati wenzako na familia zao wanakula kuku.Au wote inabidi kwenda Loliondo kwa babu kutibiwa ugonjwahuu wa kuridhika kwa kila jambo hata kama lina affect kizazi hiki na kijacho!? Kama tuna watu, aridhi, siasa safi na uongozi bora sasa tatizo ni nini?. Tutafakari pamoja.:angry:
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Under ccm,no development is possible!
    Adui mkubw wa maendeleo yetu ni ccm,NATAMANI WATANZANIA WAICHOKE KAMA WALIBYA WALIVO MCHOKA KANDAFYI
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sina la kuongeza. Thenki yu
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu UVCCM wakikusikia.....watadai wewe ndio umerogwa
     
Loading...