Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Leteni mastaa wa soka wainue soka letu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Big Dady, Feb 5, 2010.

  1. B

    Big Dady Member

    #1
    Feb 5, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya nchi zimewahi kutumia wachezaji wa kigeni kuinua soka lao. Nina mifano ya Pele wa Brazili, aliwahi kucheza mpira Marekani wakati anaelekea kustaafu, lengo la nchi hiyo ilikuwa ni kuleta chachu na hamasa kwa wachezaji wa ndani ili kuupenda zaidi mpira. Na kweli hiyo ilisaidia sana kuinua kiwango cha mpira Marekani, nchi inayotamba zaidi kwa mchezo wa basketball.

    Wajapani waliwahi kumwajiri Zito kwa lengo hilo hilo. Hapa nyumbani mfano ni timu ya majimaji ambayo iliwahi kumwajiri Abdala Kibadeni, na kweli hali ya mpira kwa timu ilipanda sana kiasi cha kuwa tishio nchi nzima.

    Sasa kwa nini nchi yetu isiige mbinu hizo kwa kuwaleta wachezaji wakongwe na waliowahi kutisha kwa soka hapa Afrika kama vile Austin 'Jay Jay' Okocha, Daniel Amokachi, Lukas Radebe, Kalusha Bwalya, n.k. ili kuongeza hamasa kwa wachezaji wetu. Niliwataja hapo juu labda wameshastaafu kabisa, lakini naamini wapo wengine wa aina yao wanaoweza kuleta hamasa kwa wachezaji wetu.

    Tutaendelea kwa WASHANGILIAJI WA KIMATAIFA hadi lini. Maana wakati nchi za wenzetu wanajiandaa kupambana kwenye Kombe la Dunia, sisi tunajinadaa kuwa WASHANGILIAJI WA KIMATAIFA. HII HALI HADI LINI?
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=e6pfwAJT91w[/ame] tutaishia kucheza taarabu kama watoto wa kiislamu wafanyavyo mara baada kuhitimu mafunzo ya madrasa
     
  3. k_u_l_i

    k_u_l_i Senior Member

    #3
    Feb 6, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi chuki zako zinahusiana vipi na hii mada ?

    ¬K
     
  4. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MSamehe kwani namfahamu huyu jamaa ana mtindio wa akili,tumpeleke mirembe kule dodoma akatibiwe.Mie nitatoa usafiri wa kumpeleka na kumrudisha pindi atapotoka!
     
Loading...