Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kucheza na Chad Kombe la Dunia 2014

Discussion in 'Sports' started by Limbani, Jul 30, 2011.

  1. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tanzania itaanza na Chad kwenye michuano ya awali ya Kombe la Afrika 2014 na kama itashinda itakuwa kundi C pamoja na Ivory Coast, Morocco na Gambia.
    Group A: South Africa, Botswana, Central African Republic, Somalia or Ethiopia
    Group B: Tunisia, Cape Verde Islands, Sierra Leone, Equatorial Guinea or Madagascar
    Group C: Cote d'Ivoire, Morocco, Gambia, Chad or Tanzania
    Group D: Ghana, Zambia, Sudan, Lesotho or Burundi
    Group E: Burkina Faso, Gabon, Niger, Sao Tome e Principe or Congo
    Group F: Nigeria, Malawi, Seychelles or Kenya, Djibouti or Namibia
    Group G: Egypt, Guinea, Zimbabwe, Comoros or Mozambique
    Group H: Algeria, Mali, Benin, Eritrea or Rwanda
    Group I: Cameroon, Libya, Guinea-Bissau or Togo, Swaziland or Congo DR
    Group J: Senegal, Uganda, Angola, Mauritius or Liberia
     
  2. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tujipe matumaini, au tuhesabu maumivu? Hope tutavuka hiyo ngwe ya kwanza.
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa hawa jamaa wa Chad tukikomaa tunapita..
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwenye kundi C timu ngumu ni Ivory Coast, hawa Morocco na Gambia wanaweza fungika
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Jamaa wametumia vigezo gani kupanga timu tatu za kwanza halafu ya nne timu mbili zigombanie?
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Ndugu yangu kichwa cha habari cha topic yako kinapaswa kuwa: TANZANIA YATUPWA NJE KOMBE LA DUNIA KABLA YA MECHI!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Usikate tamaa mapema.....
     
  8. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wameangalia "ranks" za timu kwenye chati ya dunia, timu 24 za mwisho Afrika, Tanzania ikiwemo zinacheza mechi za awali za mtoano (Tanzania vs Chad) na anaeshinda ndio anaingia kwenye makundi
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na timu zinafuzu kivipi kwenda kombe la dunia? Maana tuna nafasi 5 tu
     
  10. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kila group anatoka mshindi wa kwanza hivyo jumla kutakuwa na timu 10. Zitacheza raundi ya 3 timu mbili mbili yaani mshindi A na mshindi B (home and away) anayeshinda anaenda Brazil 2014.

    Third round (Oct 11-15, Nov 15-19 2013)
    A draw will split 10 group winners into five two-leg ties and aggregate
    winners qualify for 2014 World Cup in Brazil
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Thanx, ila sidhani kama hapo kwenye red itakuwa hivyo. Nadhani utaratibu bado utaratibu wa kupambanisha group leaders bado haujawa wazi.
    Kwa maana hiyo, let me choose group winners by guess
    Group A: South Africa
    Group B: Tunisia
    Group C: Cote D'Ivore
    Group D: Ghana
    Group E: Gabon
    Group F: Nigeria
    Group G: Egypt (Mmmmh Guinea naona wataiduwaza Egypt)
    Group H: Mali (Sidhani kwa kiwango cha sasa Algeria watafurukuta)
    Group I: Cameroun (Mmmmmh, hawa nao wamekuwa mbuzi siku hizi, wanashinda kwa mbeleko)
    Group J: Senegal (Kama wakikaza msuli)
     
  12. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ofcourse nilikuwa natolea mfano, lakini timu 10 zikiishaingia raundi ya 3 watafanya tena draw randomly!! Kwa nini Group C usiweke Tanzania?
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Ukiangalia historia ya Qualifying games ya Ivory Coast utaelewa namaanisha nini. Hawa tembo hawanaga masihara hata kidogo kwenye kufuzu, huwa wanafuzu hata kabla ya mechi kuisha, labda itokee miujiza tu huko mbeleni ndo unaweza kui-consider Tanzania.
    Lakin sioni hata kidogo nafasi ya kuifikiria Tanzania . . .
     
  14. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2014
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Jamal Malinzi wa TFF anataka kubadilisha jina la timuya taifa kabla hatujaenda World Cup 2018
     
Loading...