Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania irudishe mali ilizowadhuumu watu wakati wa azimio la arusha.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jatropha, Mar 4, 2011.

  1. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jana nilimsikia mchungaji mmoja katika radio moja ya kidini akisema kuwa matatizo ya Tanzania hususan Ufisadi hautakwisha hadi pale kama taifa tutakapotubu na kurejesha mali za watu alizotaifisha Hayati Mwalimu Nyerere kwenye miaka ya 60 ikiwemo mashamba, viwanda, shule n.k. Mali hizo zilikuwa zikimilikiwa na watu mbali mbali waliokuwa wamewekeza hapa nchini ambapo Serikali ya Tanzania ilitaifisha mali hizo na kuzifanya kuwa mali za umma. Miongoni mwa mali hizo ni majumba yote yanayomilikiwa na National Housng Corporation (NHC) yaliyotapakaa nchi nzima ambayo yalijengwa na watu binafsi.

    Aliendelea kuwa bila ya kufanya hivyo ufisadi utatutafuna na kutumaliza. Wadau nini maoni yanu
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani kutaifishwa huko kulikuwa na kosa gani...la kutubu?
     
  3. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye mawazo hayo hayupo fit upstairs
     
Loading...