Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ipelekwe mirembe kwa nguvu!...ni mwendawazimu anayekataa kusaidiwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzanaki, Mar 14, 2011.

  1. Mzanaki

    Mzanaki Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kawaida kwa mgonjwa wa akili kukataa kata kata kuwa yu mgonjwa na badala yake huwaona wanaomsaidia kuwa ndiyo vichaa.Tanzania ya leo haina tofauti na kichaa huyu na inapaswa kupatiwa dawa la sivyo itaishia pabaya.Tanzania ya leo Kila waziri ana serikali yake mwenyewe,waziri mkuu serikali yake, rais serikali yake kule ikulu, CCM serikali yake inayoongozwa na Sophia Simba, bunge nalo linashikilia serikali yake inayoongozwa na Mrema, Jeshi nalo......huu ni wendawazimuuuuu!.Tanzania ipelekwe Mirembe kwa nguvu!.
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mkuu Tanzania au CCM au wanasiasa wetu au Viongozi wa serikali yetu au Serikali, Ukisema Tanzania unaunganisha na Wananchni wote ambao mi naona ni innocents
     
  3. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona ni Viongozi wa Chama cha Mafisadi ndio wanatakiwa kuombewa na kupelekwa Mirembe wao ndio wanaotusababishia Matatizo yote tunayojitakia Kikwete ndio anatakiwa kuongoza huo Msafara wa Mirembe akifuatiwa na Makamba, Chiligai, Wasira, Pinda, Lowassa, Anna au Anne, Anye Makimba, Chenge no no no tu chenge na Rostam Lowassa Karamagi na Mafisadi wengine wote wanatakiwa wanyongwe au wafungwe maisha,
     
Loading...