Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania imefungwa 2-0 na Ivory Coast.

Discussion in 'Sports' started by mahoza, Jun 2, 2012.

  1. m

    mahoza JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,031
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Sorry tumefungwa na Ivort Coast 2-0.

    Source BBC Sports.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tumejitahidi ndugu zangu watanzania maana tulifikiri tungenyeshewa na mvua ya magori.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Utawasikia wakisema tulichelewesha kufika hivyo tumekosa mda wa kufanya mazoezi
     
  4. G

    Gesa New Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angalau wamepunguza idadi ya magoli. naumia sana kutohamasika kuipenda T.Stars
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Yanatutosha sana...maana wakija hapa draw watapata na kusonga mbele!!
     
  6. Mutta

    Mutta Senior Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hii ni mtoano?Mbona tupo kundi moja na Gambia,Morroco,Ivory coast,na Tz?{ Gambia 1-1 Morroco }
     
  7. N

    Newvision JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimepata moyo sasa ni kukaza buti tu lolote lawezekana. Nani alijua watafungwa kwa shida hivi???
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Poleni Wa-Tanzania, hebu hesabuni hii ni pole ya ngapi kwa matokeo mabaya ya timu ya taifa ya Tanzania?
     
  9. t

    tara Senior Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    simba imefungwa 2-0 na chelsea.
     
  10. m

    mmteule JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80

    dah... Umefikiria nini kaka, hata mimi nilitoa utani kama huo baada ya mechi kumb tulitania hivo wengi. Its a joke jameni. Thats gud. Am sur mbinu za chelsea dhidi ya bayern kwenye fainal za uefa zilichagiza sana drogba na kalou kutujeruhi
     
Loading...