Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania haimthamini mwalimu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Man selected, Jan 18, 2012.

  1. M

    Man selected New Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana.
    Uwalimu sasa si kazi mzuri kutokana na jinsi serikali yetu ilivyo wapuuzia.
    Kwamacho yangu nimemshuhudia mwalimu wangu wa primary amekuwa ombaomba yeye na watoto wake.
    Tena nimwalimu ambaye ameshafundisha shule nyingi Dar na pwani.
    Sijaua ni matokeo baada yakustaf au ninini.
    Hakupaswa kuishi maisha yashida hatakama amestaff.
    Mawazi na Wabunge wanahudumiwa vizuri wanawasahau watu waliowafungua akili kufika hapo walipo
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ulimsaidia huyo mwalimu wako?
     
Loading...