Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Economist Intelligence Report

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Sep 24, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 24, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Oh yes, download both docs... See?

    Start with 1st one, then finish with TANESCO vs IPTL... See?

    Any observations?

    Great!

    Feedback?
     

    Attached Files:

  2. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Good Stuff Invisible.

     
  3. L

    Lione Senior Member

    #3
    Sep 25, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks Invisible for the post,and now we are really coming to our objectives of JF! Ubarikiwe mno, ulindwe dhidi ya mafisadi
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Haya mambo mazito wacha kwanza nitafute uji wa moto hapa Tarime nipata speed ya kusoma .Asante sana Inv
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhhh, safi sana. Now back to business
     
  6. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh, Invisible na wakuu wengine, hii kweli ni kitu ambayo haifai hata kuiongoelea.... Kuna Mkuu mmoja alisema wakati tunaongelea Richmonduli kwamba IPTL ni baba lao, kweli Tanzania kuna wananchi na wenyenchi

    Mungu Ibariki Tz...
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Sep 25, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu Morani75, huwa mara zote nawakumbusha hizi hoja alizowahi kuzileta hapa mkuu sam.

    Kubwa ni hii:

    Pia kwa new members wanaweza kusoma hizi hoja:

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/63-cotecna-na-tiscan-iptl-nyingine.html


    Na ndipo wajue kuwa bado safari ni ndefu...
     
  8. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JF imekuwaje? Nadhani kuna tatizo ama watu wamechoka ama watu makini wamekimbia baada ya watu wasio na adabu kuingia humu? Sijui kuna nini maana zile topic zenye mambo mazito kama hii na ile ya EPA na RA na ile ya doc za EPA na Bank M hazina wachangiaji kabisa. Hii inatisha na inaasharia
     
  9. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Labda mafisadi wameingia humu?
     
  10. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Good stuff Invisible. Thank you!
    Ngoja nikompose email to some dudes



    .
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Unajua tayari wino wangu ushaisha na inabidi nifungue file la kila doc ...duh! asante sana Invisible
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Sep 25, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Good job,

    That's what is supposed to be done currently. Sambaza sana tu!

    Take more notices, nakuaminia kwa kuchambua hoja kwa undani. Do your own investigation and come out with your observations.

    Good job GT!
     
  13. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inaonekana serikali imezoea kulikoroga na kama vile hakuna mtu anayeshtuka huko serikalini hasa viongozi it beggs you to wonder what they drink or smoke!
     
  14. M

    Major JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2008
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,055
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Its true, wewe watu tulikubaliana kushambulia yale majoka makuu mpaka yaanguke halafu leo hii wanakuja watu ambao wanakatisha matumaini ya wengine kama akina kada mpinzani na wengine kibao ambao wananufaika kwa namna moja au njingine kwa hayo majoka na hapo hapo yanapata sapoti kubwa hadi kutufanya watu na akili zetu tukate tamaa.i'm sure bado tuna safari ndefu sana kujikomboa maana waokula bila kufanya kazi ni wengi
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa mafisadi wakiingia humu ndio wanaondoa mawazo ya watu na uwezo wao wa kufikiri?
     
  16. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    What does this mean??

    ''Whether the campaign escalates further will only become apparent over time, but it is likely to fade away unless a major case with sufficient evidence, and few links to the current government, is found.''
     
  17. O

    Ogah JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ....hapana kiranja..............topic zimekuwa nyingi mno tofauti na awali tulikotoka......sasa hivi kuna waharibifu wengi hapa JF nao inabidi washughulikiwe ili kulinda hadhi ya JF...............

    .....nampa hongera pia GT kwa kufufua zile topic za maana......
     
  18. C

    Chuma JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uchambuzi wa Jamaa hapo kuhusu IPTL umezidi kutupa picha ya nini kinaendelea nchini kwetu...Sijui ni Ujinga au Ndio wenzetu kupenda DUNIA na kujikusanyia MALI...ili HAli wakijua MALI wataiacha tu.......

    Pesa za Corruptions zimejaa mtaani, kiasi ambacho mafisadi they are so care na Political Change...Na Bahati Mbaya zaid wale wanaonekana wapo mbele kuupinga Ufisadi ni vigumu kuwaamini..kwani baadhi yao wanaongeza BEI ZAO kwa mafisadi ili wasionekane cheap!!!

    Vita dhidi ya Ufisadi hainekani kuwa in-built Move ktk MIOYO ya watu, but its a mere some people have been out of money circle...it means nao wakichomekewa mshiko VITA wanayopiga itakwisha!!!....

    Lkn Binafsi sijakata Tamaa, najua wapo serious people wa kusimamia Ufisadi Uondoke...Hapa ndipo twahitaji kufanya Chekeche!!!
     
  19. O

    Ogah JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kiranja,

    ukisoma ile ripoti ya kwanza utaona kuw amambo mengi wanayosema/zungumza...hapa JF tumeshaya-discuss kwa saana tu.......ila wamenifurahisha sana kwani wao wameenda zaidi kwa kuweka statistical information na hasa za uchumi

    pili kuhusu Tanesco Vs IPTL....nayo tulishaijadili saana tu.......kilichofanyika ktk hiyo paper ya Mkono ni ku-summarize most of the facts

    how do we link between the two docs...........ukirudia kusoma tena ile doc ya kwanza utaona kuwa mambo kama ya IPTL yanajirudia na ni most likely kujirudia tena na tena....na hivyo kuongeza Government spending kiufisadi....thus everything uchumi-wise kinakuwa unsustainable or hatuwezi ku-attain............

    ....Ushauri mwingi tulishatoa kuhusu nini kifanyike ili kuokoa hali iliyopo.............pitia topic husika utajionea.......usisahau pia kusoma Marshal plan ya Rev Kishoka........mwenye macho na akaisome na kuboresha ikibidi
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    Sep 27, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Join the club then!
     
Loading...