Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima walikuwa sahihi: Ni Upepo Umepita!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaijabutege, Apr 24, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hongera Tanzania Daima kwa kutupatia ukweli. Sasa ikulu ilibisha nini? Ni upepo umepita.
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ikuru Sanyo sana, ukombozi uko njiani
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ooh...oooh!!
    Kweli mkuu.
    Mazoea hujenga tabia.
    Na viongozi wanalijua.
    Upepo umepita huoo...
    Nadhani sasa wanachekelea
    Wanaangalia namna ya kuadhibu wabunge "viherehere"
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mdharau mwiba, mguu huota tende...atleast bado nakumbuka misemo ya miaka yangu ya utoto
     
  5. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wasingojee dhoruba wahame mapema
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...mkuu hapa twaota tende sie sie. Wao wanafahamu maisha baada ya hapa angalau. Vipi kuhusu sisi, wana na wana wa wana wetu.
     
  7. e

    ebrah JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo slogan ndo zinazotumaliza na kuondoa umoja katika yeti, bikini tutaungana kupinga mambo Haya? Viongozi wanapojaribu kututetea na sisi raia tujitokeze tuwaubge mkono, otherwise ccm kupitia ikuky wataendelea kutuntonya, kutukandamiza na kutuharibia nchi yetu
     
  8. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That's kweli kikwete keshatusoma watanzania na ameshajua kuwa sisi ni warahisi wakusahau mambo na kuona kawaida na ndio maana alisema ni upepo wa kisiasa na utapita tu. Mimi naona 2015 tukichukuwa nchi tuwashtaki mafsadi wote hata kama halitakuwepo katika katiba maana wanaweza wasilipitishe ili kujiwekea kinga.
     
Loading...