Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima: Mhariri Haupo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Riwa, Jun 27, 2012.

  1. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Tanzania Daima la leo ukurasa wa 17 na 20 limetumia picha ya mtu mmoja kama waziri wa fedha Ugiriki na rais wa Misri...

    TanzaniaDaima1.jpg Tanzania Daima2.jpg
     
  2. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    copy and past hiyo...ndo matatizo ya wabongo...its real ****...
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si tanzania daima tu ni magazeti mengi nimeona kosa kama hilo
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mhariri yupo busy na kesi mahakamani
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo gazeti au udaku tu.
     
  6. MTU POLI

    MTU POLI Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni la udaku kama lile la uhuru.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Namkumbuka Bwana Ben Mkapa na ule usemi wake wa Waandishi Uchwara
     
Loading...