Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania bila vyama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, May 8, 2009.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tanzania kwa upande wangu ingefanya vizuri zaidi kama tusingekuwa na vyama. Hii model ya vyama tunaiga kutoka kwa Europe lakini kwa upande wangu Tanzania ingekuwa mbali kama ingekuwa na wagombea huru na serikaliwizara ya sherika iweke utaratibu wa kupiga kura na michango. Nchi yetu kwasasa watu wanazungumzia siasa sana lakini kuna vikwazo vingi vya maendeleo ambavyo tungeweza kutatua bila siasa. Elimu, Afya, michezo si tatizo la serikali pekee bali watanzania wa kawaida hatujakaa chini na kuangalia kwa undani ni jinsi gani tutatatua haya matatizo. Siasa inaushabiki na ni vizuri kuijadili lakini si tatizo pekee na hii ni kwasababu ya mfumo wa siasa tulionao.
     
  2. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hata kutumia magari tumeiga. Kuiga sio kitu kibaya iwapo tu maigizo yenyewe yanakusaidia.
     
Loading...