Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Bila Makamu wa Rais!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Buchanan, Nov 3, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Baada ya Dkt Shein kuapishwa kuwa Rais wa Zanzibar leo, Tanzania kwa sasa haina Makamu wa Rais! Hapa Katiba haijavunjwa wandugu? Tujadili!
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    kwani ana kazi gani mbona hata akiwepo hakuna pengo...............???????,,,,,,,,,,,,,,tujadili mengine
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwani nchi hii hata ina rais au!!???
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Issue ni uvunjwaji wa katiba.

    Nikirudi kwa bwana Buchanan, katiba inasemaje kuhusu kipengele hicho?
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh! hii ni kali!!!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    JK akidondoka jumla leo hii nani atakaimu?
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    VICE PRESIDENT URT - Dr Mohammed Gharib Bilal

    UNASUBIRI UTANGAZIWE?
     
  8. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    judge mkuu
     
  9. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    katiba inasema atakaimu waziri mkuu, kwa sasa ni pinda
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hatuna Waziri Mkuu kwa kuwa bunge lililo muidhinisha lilishavunjwa
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kimsingi hata raisi hakuna kwa sasa mpaka pale atakapo apishwa.
    Nchi ipo chini ya waziri mkuu ila ubishi tu.
     
  12. nyasatu

    nyasatu Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi ipo chini ya NEC wachakachuaji makini
     
  13. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Waziri mkuu naye si anatokana na bunge? ni kweli ameshinda bila kupingwa lakini bado hajaapishwa....

    POWER VACUUUM!
     
  14. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Swamel Sitta
     
  15. A

    AZUU Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usihofu JK ataapishwa Ijumaa na Makamuwake :hippie: every thing is undercontrol
     
  16. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acheni utani hii nchi haijawahi kuwa na Rais kwa miaka 5 iliopita, ilikua kwenye auto-pilot....sasa kutokuwepo makamu ndio kuna washtua....hawa viongozi wanatokea wakati wa uchaguzi kushinikiza uchakaxhuaji tu!
     
  17. k

    kilimajoy Senior Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii imekaaje??? Kutoka kwenye katiba yetu ibara ya 38 (2) Bila ya kuathiri masharti mengineyo ya Katiba hii, kiti cha
    Rais kitakuwa ki wazi, na uchaguzi wa Rais utafanyika au nafasi
    hiyo itajazwa vinginevyo kwa mujibu wa Katiba hii, kadri
    itakavyokuwa, kila mara litokeapo lolote kati ya mambo
    yafuatayo:-
    (a) baada ya Bunge kuvunjwa;
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kama nani? mume wa Margareth?
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unafikiri Shein si Makamu wa Rais?

    Technically Shein ni Makamu wa Rais wa Muungano na Rais wa Zanzibar, hiki si kitu kipya, kina Jumbe na Mwinyi washakalia hivi vyeo pamoja kwa miaka.
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    .......amekula kiapo leo hii...au hujui umuhimu wa kiapo huku umeshika likitabu la middle east?
     
Loading...