Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Bado Tuna Ujinga Mwingi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichuguu, Feb 22, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    UMOJA wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi, (UVCCM), Mkoa wa Arusha, imemchangia Rais Jakaya Kikwete sh milioni moja kwa ajili ya kuchukua fomu ya kugombea urais Oktoba ikiwa ni kumuunga mkono juhudi zake za uongozi bora. Fedha hizo zilikabidhiwa jana na Mwenyekiti wa UVCCM, Mkoa wa Arusha, James ole Millya, kwa Katibu wa Itikadi na Uenezi, Kapteni John Chiligati , katika hafla ya kumsimika Kamanda wa Vijana wa Wilaya ya Longido, Michael Lekule Laizer .
    Akikabidhi fedha hizo, Millya alisema hatua hiyo inaonyesha imani waliyonayo kwa mwenyekiti wao kutokana na kutambua uongozi wake tangu alipoingia madarakani.
    Millya alisema mchango huo unaonyesha imani kubwa waliyonayo vijana kwa Rais Kikwete ambaye amesimamia vilivyo utekelezaji wa ilani ya uchaguzi ya CCM hivyo vijana kwa kutambua uwezo wake wameamua kumchangia fedha hizo kwa ajili ya kuchukulia fomu ili agombee kwa kipindi cha pili.
    Mwenyekiti huyo, aliyasema hayo alipokuwa akitoa salamu za UVCCM, katika hafla hiyo ya kumsimika Mbunge wa Jimbo la Longido, Michael Lekule Laizer, kuwa kamanda wa vijana wa wilaya hiyo.
     
  2. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa vile ni uchaguzi wao wa ndani siwezi kuwalaumu sana lakini labda cha kuuliza kama si moja ya kampeni ambayo imekemewa na mwenyekiti wake kwani wamejuaje JK atachukua tena fomu ya kugombea au naye ameshatangaza nia maana karuhusu wabunge kutangaza nia lakini si kufanya kampeni ila yeye sijasikia kama katangaza nia au ni mazoea kuwa whatever the case atapewa tu kipindi kingine
     
  3. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kujipendekeza at highest point..
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kichuguu
    huu ujinga wa waTanzania sidhani kama utatoka, pamoja na ahadi zote zilizoshindwa kutekelezeka hata nukta moja, lakimni bado watu wanchangishana kumpa kikwete
    hamu sina
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tumelogwa na nani sisi?
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Vyama vingine navyo vikihamua kuwachangia viongozi wao nao watakuwa wajinga au....!?
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
  8. p

    p53 JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vijana ni CCM,pesa wametoa mifukoni mwao,waliomchangia ni mwenyekiti wao,kwa mapenzi yao na mtazamo wao kuwa anafaa kuendelea kuwa Rais.
    Tatizo liko wapi?
     
  9. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapa tunaongelea UVCCM kumchangia JK nauli ya kuingia ikulu hayo ya Chadema yanatoka wapi ina maana kila baya linalofanywa na CCM wanacopy toka Chadema na zuri linalofanywa na CCM huwa wanacopy wapi CUF, kila Chama kibebe mzigo wake kama ni mzuri mbaya watajijua
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    !!!!!, theory yako kila chama kibebe mzigo wake ni nzuri

    wenye viti wa hivi vyama ni madikteta, na wafuasi wana njaa, ndio kujikomba hivyo, sasa kama Luteni wewe mpenzi tu uko hivi, je anayetegemea kula na kunywa kutoka kwa Mbowe na Kikwete atafanyaje?

    ebu we piga picha tu!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sijaelewa hapo ujinga ni upi.

    As long as mfumo wa sasa upo in place, huezi ukapinga dalili badala ya chanzo cha dalili.
     
  12. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mpenzi si shabiki ni mwanaharakati na mpenda maendeleo wa chama chochote kile kiwe cha upinzani kiwe chama tawala ndiyo maana hapa nimesema UVCCM hawajakosea kama katiba yao inawaruhusu vile vile huwa na wa support sana CUF hasa CUF zanzibar lakini wewe whatever Chadema Mbowe na Slaa wafanye huwa una wajudge negatively kitu ambcho huwa nakupinga wazi wazi sijifichi
     
  13. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    JK ni kiongozi smart, mpeni nafasi nyengine apate kumaliza kazi aliyoianza ya kupambana na ufisadi :cool:
     
Loading...