Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanx god nmefika salama

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Duzente Siqwente, Aug 30, 2012.

  1. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitoe shukran zangu za dhat kwa wa JF wote wake kwa waume kwa dua zenu kwa muda wote wa safari yangu niwatakie kila la kheri na mwnyz mungu awazidishie pale mlikopungukiwa nimesfr salama nmerd salama salmin cna cha kuwalipa mungu pekee ndo muweza wa yote na mungu awabariki sana lov u all
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa! umehesabiwa lakini?
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    karbu sna mkuu, kumbuka kuriport kwa karan wa sensa ili uhesabiwe!
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Welikamu baki ndugu. Kaa pale kwenye jamvi lako tuendelee na soga mwanawane.
     
  5. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimehesabiwa leo jaman nyie vp?
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    last monday mkuu ndio nilihesabiwa. Vipi chamaki nchanga uliniletea?
     
  7. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaa chamaki nchanga kwetu ha2liiiii
     
Loading...