Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanroads vipi mbona leo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bado Niponipo, Oct 27, 2010.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu ambao wako bongo watakubaliana na mimi kuwa sasa hivi kumekuwa na documentary ya ujenzi wa barabara nchini, documentary hiyo inaonesha barabara zilizojengwa na mipango ya barabara zitakazo jengwa, vilevile wanauliza comments kwa wananchi juu ya barabara hizo nina maswali mawili:-

    1. Kwanini leo?
    2. Enarudiwa rudiwa sana, nimeiona ITV kama mara Tano kwa muda wa week moja, same to Channel Ten na Star Tv.

    Imekaaje hii
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    watanzania hatudanganyiki bana....walikuwa wapi siku zote wasionyeshe waonyeshe leo....muafaka ni tar 31 Oct
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    CEO wao alikuwa bado anapambana na kesi zinazowazunguka. Ndio amezimaliza sasa anatusimulia mafanikio yao.....kweli sikio la kufa halina dawa.
     
Loading...