Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo tangazo!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sugi, Aug 15, 2012.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Jamani wanaume wa tabora tujitokeze kwa wingi kufanyiwa tohara,ni bure hakuna gharama yoyote,kwa wanaume wenye umri zaidi ya miaka 18 unaweza kuja peke yako au na mkeo kufanyiwa tohara,kwa wenye umri chini ya miaka 18,uje na mzazi wako au mlezi wako,tafadhari fika kituo cha afya bila kukosa,nawatakia tohara njema!!
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasione noma, hili zoezi lina manufaa sana katika kujikinga na ukimwi.
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    teh teh teh
     
  4. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hadi nipone nani atamtibu wife. Wala siji ng'oooo!
     
  5. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli nimekaa Nzega na nimeona vijana wengi tu wapo na magovi ni wakati muafaka kwa wao kuweka mambo yao sawa
     
  6. s

    sugi JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ha ha ha haaaaaa
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ilikuwaje mpaka ukawaona wengi namna hiyo sehemu zao za siri?
     
  8. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,315
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    waambie na wanyakyusa maana tuliosoma nao boarding tulikuwa tunaendesha kampeni ya kuwatahiri
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,141
    Likes Received: 5,325
    Trophy Points: 280
    Sitaki kutahiriwa, mke wangu ataniacha. Analipenda sana hili li mkono wa sweta, anasema linamkuna hadi anapoteza fahamu
     
Loading...