Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la ''tuko wangapi?''

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NEW NOEL, Oct 21, 2012.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Wadau,
    Kuna hili tangazo la 'tuko wangapi' ambalo linarushwa kwenye vituo vya Radio na Tv sasa. Nataka kulizungumzia hili ambalo linarushwa kwenye Tv. Kwa kweli kwa maadili ninaona si sawa kwa namna ya jinsi lilivyo,hususani ukilitazama lile ambalo linaonesha watu wapo chumbani. Na linarushwa wakati ambao watu wengi wanakuwa na familia zao na wanatazama television. Yaani wakati ambao watoto wanajumuika na wazazi. Ukitazama hata ubora wa tangazo sijauona,kwa sababu ni tangazo ambalo dhumuni lake ni zuri lakini kwa namna ilivyotumika kufikisha ujumbe ni mbovu sana. Jaribu kutazama pale linapoonesha watu wakishikana miili(wanawake kwa wanaume),je mnaona ni sawa? Najua wengine watadai kuwa kizazi cha sasa kinajua kila kitu,lakini hata kama watoto wa sasa wanajua kila kitu tusiruhusu kila jambo kuwa wazi.
    Ninatoa sifa ya wale waliotengeneza tangazo linaloruka kwenye Radio,kwani ujumbe wake upo wazi kabisa.
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mficha maradhi....:....tangazo halijakosewa
     
  3. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mh! Mi naona we ni Kati ya wale ambao neno "tupo wangapi" linawakera sana!
     
  4. m

    mwasha Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Tangazo halifai ukiwa na watoto, sanasana nabadilisha Chanel
     
  5. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tulizana!
     
  6. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chezea watoto wa Jakaya wewe!!!!
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Acha kuficha mambo, watoto wa siku hizi sio ksma wa zamani ambao walikua wakiambiwa mama yko alikununua.
    Watoto wa siku izi wakimuona mama mjamzito wanajua amepataje.

    Na muache kuwaambia ukikojolea kolani unageuka mjusi.
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mkiwaambia watoto wa sku hizi wanafanya kweli..refer quran
     
  9. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukilisema hilo je ambalo linawaonyesha wasichana na vitu vyao vya kutumia kila mwezi

    Maana ile hadi jinsi ya kuvaa unaonyeshwa.

    Kwahyo kwa siku hizi ni kawaida tu
     
  10. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    wakati sisi huku tunahangaika kuboresha maadili yetu watu huko ulaya wanahangaika kutawala dunia!! Tutaweza kweli kuwafikia wazungu maendeleo yao kamatukizidi kupoteza muda wetu kuangalia na kuchunguza upuuzi huo!! shida wengine wanawaza tu ngono kilawakati, kilamuda!!
     
  11. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hamna ubaya wowote,
    tena habari za tupo wangapi na zaidi ya hizo zinazohusu ngono salama, ngono zembe, magonjwa ya zinaa, mapenzi na ngono, inabidi zielezwe wazi wazi kwa watoto kutoka kwa wazazi wao ili wapate taarifa sahihi kuliko kujifanya unajua maadili af wanao wanaenda kuelezwa taarifa zihusuzo ngono/mapenzi zisizo za kweli vijiweni..
     
  12. N

    Nguto JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Huwa nabadilisha channel linapoanza tu!! Yaani siwaelewi hawa waliolitengeneza, tangazo lenyewe ni nadharia tu!! Hivi kweli yanaweza kutokea hayo kiuhalisia? Mtu hata kama ana wapenzi wengi huwa anaficha si kama lilivyo hilo tangazo. Aliyelitengeneza sijui aliwaza nini!!! Labda anataka kuwafundisha vijana wafanye hivyo!!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    tunga la kwako uwapelekee tacaids ili wali-replace lao.
     
  14. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Mnabisha bure. Tangazo hilo ni baya hata kama kizazi cha sasa kinajua kila kitu sio kila kitu kinawekwa wazi kiasi hicho bana
     
  15. L

    Loli Senior Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuache ushabiki wa kijinga, achilia mbali watoto je ndo umekaa na Mkweo au mtu unayemuheshimu mnasubiri taarifa ya habari halafu kanakuja hako kakitu cha watu kutomasana kitandani utajisikiaje kama sio kutamani kutoka sitingroom? Hili ni zuri endapo Mr and Mrs mna Tv ya Bedroom ili muambizane Vizuri "TULIZANA". Bora lile la Gari kubomoka na lile la hotelini.
     
Loading...