Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la kusudio la kugoma

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Preta, Aug 6, 2012.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    image001.jpg


    TANGAZO LA KUSUDIO LA KUGOMA:

    Sisi watoto tulio na umri chini ya miaka mitatu tunakusudia kugoma ili kupata haki yetu ambayo tumeporwa na watu wasio na utu wala huruma. Inaeleweka wazi kuwa sisi ndie wenye haki ya jina la BABY. Kwa ufisadi wa hali ya juu jina letu limeporwa ambapo sasa vigogo, Mawaziri, Wabunge tena wa kambi zote, wazee sana, wazee wa kati, mapedeshe na masharobaro, mayanki na mafisadi wa jina hili wote eti nao wanaitwa BABY, hii si sawa kabisa. Tunaipa serikali siku saba kupiga marufuku matumizi ya jina hili kwa wasiohusika kinyume cha hapo, patachimbika, tutaanza kwa mgomo usio na kikomo nchi nzima na hatimae kuona namna ya kuweza kuunganisha nguvu na BABY wenzetu halali dunia nzima.


    HILI NI ONYO LA MWISHO
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he he, ngoja niende kwa 'BABY' wangu mwenye mvi.

    Chezeiya baby wewe.
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mi nilifikiri wanagomea sheratoni yao kuvamiwa na Mijibaba,Kumbe jina tu......
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Pamoja na hiyo ya mleta mada, hii pia ni haki iliyoporwa na Wababa...
    Najitolea kuongeza haki nyingine halali ya watoto iliyovamiwa na watu wenye manywele mwilini, zamani pipi zilikuwa zinaliwa na watoto, sasa hivi watu wazima wamevamia pipi, eti wakiziita pipi-kijiti! ... sheeeee!
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh,teh,...jamani nimuite nani BABY kabla mgomo haujafanyiwa kazi,nan charminglady nipe nafas bas uwe BABY wangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mgomo wao ni batili kwa kuwa wao ni watoto wadogo na huduma wanapata. afu kuna watoto wakubwaaa!! kama my baby platozoom tofauti ni huduma tu hapo ila watoto wakubwa wanasumbua mwe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Beibe Nasty! Please come this way faster!
    Naona mIcHaKaTo Na MiKuRaBitA, MiPeMbUzI yAkInIfU hapa inataka kuanza!
     
  8. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,698
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mgomo huu sio halali, na
    hairuhusiwi kujadili suala hili maana lipo mahakamani
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, mahakama zinasingiziwa siku hizi.

    Mke kamnyima mmewe unyumba kwa madai '**' yake iko mahakamani.

     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Baby wangu mpya AmyKatrina hebu njoo hapa kabla huu mchakato na upembuzi yakinifu wa mgomo haujaanza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naongezea hapa,wagome pia kuhusu ukosefu wa nguo zao, wadada wakubwaaa wanavaa nguo ndogooo!
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baby, mtoto eh ni kweli lakini wana haki ya kumaindi maana wanawake wengine wanaoitwaga baby mhh...
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    hivi kwanini msiitane HONEY,
    au inakuwa siyo tamu.

     
  15. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Halafu wewe!!
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    ooh, i am missing my BABY. . . jamani wahi kurudi lolest yan ndo kwanza trh 7 leo mpk ifike trh 32 ntakuwa nimefaint. . . come'on BABY!
     
  17. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tunaliundia tume...lol
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    shuntu, nina baby wangu wa ukwee kaujaza moyo wangu mpaka umebana. wako ntauweka wapi? may be nikuhifadhi kwenye utumbo mpana na hapo utakuwa na hati hati ya kusukumwa mpk kunakohifadhiwa k*****si. . . je upo tayari?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hlo nanlo neno lol, ingawa kuna wakaka nao wameanza kukimbizana na wadada kwenye hlo mwe
     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    daaaaamn!!!i missed you BABY gal...u what um saying...lol:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S kiss::A S kiss:
     
Loading...