Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la kifo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zumbemkuu, Oct 30, 2010.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Tunasikitika kutangaza kifo cha CCM kilichotokea baada ya kuibuka kwa CHADEMA. Marehemu atazikwa 31-10-2010 (kesho). Habari ziwafikie mjomba wa marehemu CUF, dada wa marehemu TLP, mdogo wa marehemu NCCR, mafisadi papa, ndugu jamaa na mafisadi wote popote walipo. Misa ya kutakasa ikulu ya nyerere itakuwa 01-11-2010. Tunawapa pole wafiwa wote wa hunu jamvini.

    (msg nimekutana nayo kwenye simu yangu nikaÂ’edit kidogo)
     
  2. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani poleni sana kwa msiba uliowafika. Hata hivyo ilikuwa ni kifo cha mabadiliko na kifo chenye washangiliaji wengi kuliko waombolezaji
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh hii kali.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha,tangazo hili limewajia kiwa hisani ya watu wa marekani
     
Loading...