Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO wanaboa ile mbaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukolo, Jan 17, 2012.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu wanajf, poleni sana kwa msiba wa mwanajf mwenzetu na mbunge Regia Mtema (RIP).
    Pamoja na majonzi tuliyonayo, napenda niwasilishe sikitiko langu juu ya huduma za Tanesco. Tuliambiwa mgao umekwisha, lakini kila siku umeme unakatwa saa mbili usiku au siku nzima. Najiuliza mabwawa hayajajaa? Hivi kwanini hili shirika lisifutwe tu ili tuanzishe mamlaka itakayosimamia utoaji wa umeme kupitia mashirika binafsi? Kwangu mimi Tanesco ni moja ya vyanzo vikuu vya umaskini wa Tanzania.
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiki kilio kimesha zoeleka mkuu hakuna namna maana wahusika wako likizo
     
  3. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu hakika umenena :A S thumbs_up: Tanesco ni moja ya chanzo kikubwa cha umaskini wa Bongo.
     
Loading...