Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tancut Almasi - Mama

Discussion in 'Entertainment' started by kakuruvi, Dec 7, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimekutana na huu wimbo umenikumbusha mbali sana, wote wenye mapenzi na mama zao sikilizeni huu wimbo. sauti nzuri za Kyanga Songa na Kasaloo Kyanga wa Tancut Almasi wimbo Mama, pata burudani.....kwa hisani ya wanamuziki wa Tanzania, hongera Mzee Kitine.
     
  2. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    tancut bwana wana nyimbo yao inasema...
    Nakwenda safari
    Safari yenyewe Safari ngumu sana
    Najuwaaaa kama utabaki yatasemwa mengi ndio wabaya wetu mamaaa watafurahi...
     
  4. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo maandishi hayatoi sauti, vijana watauchukulia juu juu wimbo huu, aah, acha nirudie tena.....

    "Najuwaaaa kama utabaki yatasemwa mengi ndio wabaya wetu mamaaa watafurahi.................................."

    Thanks GC.
     
  5. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wimbo mwingine kwa akina mama ni wa JUWATA "Mwana mkiwa"........... Sauti ya TX Moshi na Gurumo

    "Ni asubuhi kumekucha maama, mama njaa inaniumaeee............, wakati wa uhai wa baba yako we mwana maisha yalikuwa ni mazuri sana........... iiiiiiiiiiiiii nyamazaeeee, iiiiiiiiii nyamazaeeeeeeeeeeee........... zidisha juhudi kwenye masomo na mafanikio utayaona baadaye................"
     
  6. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    3D,

    Hiyo kitu ilikuwa imetulia sana, "mama hajanza kusema ananza kulia ihiiii...."

    Hahahaha sijawai kuja upande huu hata siku mmoja, lakini sitojilaumu kutembelea pande hizi. Good staff buddies.
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tancut wana nyingine inasema:
    Ilisemwa hapa Duniani
    Urafiki wajenga undugu
    Lakini urafiki wakoo
    Waonekana wakati wa raha
    Wakati wa shida huonekani
    Kwa hiyo wewe, sio rafiki, ila ni adui yangu...


    Hawa jamaa nao walikuwa watamu aisee
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Huu wimbo nilishaomba siku kibao kama kuna mwenyewe. Asante sana tena sana sana sana.

    Asanteni wenye Blog kwa kuuweka na mbarikiwe.

    Nikifanikiwa kununua CD au Cassete yao, bomba sana sana.
     
  9. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sikonge, nimekutumia kwenye mail yako mp3 ya huo wimbo umeupata?
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Samahani Mkuu. Nilifikiri nimekujibu kwenye email. Labda ilikuwa ni furaha?

    Nimeusikiliza na NASHUKURU SANA KWA WIMBO.

    Ila huo siyo ule ORIGINAL maana kuna kitofauti kidogo sana.

    Ukiipata Original ni poa zaidi maana huko kuna zile nyingine za NAKULILIA AFRICA na "...... usinisogelee, wewe ni mke wa mtu....." Nashindwa kuelewa kama ukienda RTD unaweza kununua. Itabidi nikiingizana Dar basi niende mwenyewe pale RTD. Tatizo ni kuwa huku shamba nikiwaomba watu wa Dar wanitafutie, wao wanasema "hizo Old school sisi hatusikilize tena...."
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Wazaire wa lringa walikuwa wanatisha ile mbaya
     
  12. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Thanks umenikumbusha mbali sana kwa mara ya kwanza na ya mwisho hawa mapacha wa tancut niliwaona dodoma mwaka 1989 sijui wapo wapi sasa
     
  13. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kasaloo Kyanga na Kyanga Songa, mmoja alifariki na mwingine bado ni mwanamuziki, miaka ya karibuni alikuwa Kalunde Band.
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Mwipulika!!!!!
     
  15. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mkuu nakupa 5!!

    Tancut Almas, inanikumbusha mwaka 1990 wakati ule ndo namaliza SIX pale TOSA, basi tulialikwa na IRINGA GIRLS kwenda kwenye Muziki wa TANCUT ALMAS waliokuwa wakipiga pale IRINGA GIRLS nasi ilikuwa kali ya mwaka tuliserebuka ile mbaya.

    Nakumbuka walikuwa wana raise funds kwaajili ya kujenga madarasa ya FIVE na SIX pale shuleni kwao. Basi ilikuwa ni balaa kwani KASALOO KIANGA na nduguye KIANGA SONGA walikuwa ni kivutio bab-kubwa.

    Kwakweli umenikumbusha mbaalii kweli kweli (iRINGA GIRL'S vs TOSA).
     
  16. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mtindo wao maarufu wakati ule ulikuwa ni " Kinye Kinye Kisonzo......tisa kumi Mangalaaaa!!!!"
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kinye kinye kisonzo tisa kumi Mangala nilikuwa mpenzi sana wa hii bendi mpaka kaka yangu akawa ananiita kisonzo
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    .. Utawaona kweli mtu na mke wake wakitembea kama baba na mwana. baadhi ya maneno kwenye wimbo wao mmoja hivi wakiponda ma sugar D
     
  19. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    .. nakwenda kutafuta maisha ya watoto wetuuuu, chunga watoto mama nitarudi, nitarejea kwa mapenzi ya Mungu....
    .. nikirudi mama nitakuletea zawadi ooo, iyelee eee mama iyelee ooh..
    good memories those days
     
  20. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    thanks for the info
     
Loading...