Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tampons......

Discussion in 'JF Doctor' started by rebeca, Jan 5, 2012.

  1. r

    rebeca Senior Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haziharibu 'mashine' ?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhh
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    unatakiwa kununua saizi yako ..
    yote inategemeana na kiasi gani cha periodi
    unapata kwa mwezi. Na hapana haziharibu mashine
    kwasababu ni ndogo kuliko mtarimbo wowote. pale tu
    ikisha jaa ina expend hata na hivyo ni soft sana hata ikijaa..
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, natamani kuuliza swali la kijinga sababu sijui kiukweli.
    Itabidi mwalimu, nikuPM tu.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kuuliza ni kujifunza my dear ..
    ukiuliza wewe wengi watafaidi..
    kama unaona sooo unaweza kuni PM au
    nikafungua thread kwa faida ya wote "your choice"
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mmh....mbona hajaweka warning kuwa hapa ni 'kwa wanawake tu?'
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kaizer bana hahaha
    Kwani wanaume ni vibaya kujua haya..
    Vipi akikutuma supermarket ukamletee ?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unatembeaje na kitu kati ya miguu?
    Ukitembea si ni kama una du?
    Heavy flows?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahah lolz
    Kwanza kabisa hauweki kati kati ya miguu
    unaweka ndani zaidi nikimaanisha "Vagina"
    Na ukiiweka kama inavyotakiwa hata hutaihisi ipo hapo.

    Na hapana ukitembea ni kawaida kabisa . maana
    hauihisi kabisa. na hii yote inategemea umeiwekaje..
    ukiisukuma vizuri ndani , itakaa fresh na kuisahau kabisa..

    Heavy flow ..
    Kuna aina tatu za Tampons ..
    mini , regular na super.. kwa hiyo yote
    inategea na kiasi gani cha period huwa uanapata kwa mwezi ..
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kurwa hamieni kwa wakubwa bana. . . .
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Tukafanye nini kule Doto?
    hamna tusi hapa bana acha hivyo
    ukiendelea kusema sema tutahamishwa kweli .. :disapointed:
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya ngoja ninyamaze, sema ikiwa hapa nashawishika kufungua.

    BTW unataka umbea?
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unaona kama vile tunaongelea barazani na watoto wanatusikia? Ila kweli kama vile atuite nyumbani atufundishe

    hapa mikono na midomo imefungwa.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Umbea 'YES PLEASE" hahahahah lol
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hakna mtu anaewafahamu hapa mnaogopa nini tu ??
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhhm!!Mama usipitwe, nwy nikumbushe baada ya wiki.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeahh atupeleke chumbani hata wenye aibu zao wafunguke.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Doto nipe umbea kabla sjanuna...
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nikumbushe baada ya wiki bana. . . .
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Nimenuna hapa ngoja uje home unione...
     
Loading...