Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tambwe Hizza sasa ni msemaji wa serikali?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Sep 29, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Leo nimemwona usiku huu Tambwe Hizza katika taarifa ya habari Channel 10 akikanusha statement ya Dr Slaa kwamba kuna njama zinazosukwa na taasisi za dola kukihujumu Chadema katika uchaguzi ili kukinyima ushindi.


    Huyu Tambwe Hizza tangu lini kawa msemaji wa serikali? Tuhuma za Dr Slaa zilielekezwa kwa serikali siyo CCM.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kaka nchi haina utawala imeparanganyika rais ndo huyo anahahaa ,kila mti unateleza unategemea nini
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ndio tz hiyo jamani
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Fear is the key.
     
  5. u

    urasa JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ushauri:tambwe akiwa upinzani alishawahi kusema akirudi ccm labda alale na mama yake,sasa karudi ccm,gues what!ni laana hiyo inayomsumbua tambwe,upupu mtupu hakuna cha maana anachoweza kuongea,nilibadilisha station baada ya kuona sura yake
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ndio kashamlala ,mzazi wake hivo. Laanaaaaa
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
  8. N

    Njaare JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na waziri mkuu aloachiwa nchi ndo huyo anaishi kwa kubadili ndege mara US, mara Rwanda
     
  9. N

    Njaare JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Huyu bwana si ndo alisema kuwa serikali imepandisha mishahara ndipo magazeti yakashupalia kuwa kima cha chini kinafika 236,000?
     
  10. B

    BRIA Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :A S-danger:
    KULALA NA MAMA YAKO MZAZI NI KUFURU TUPU au sio mana hakuwa kukanusha maneno yake....Waandishi wa Uhuru wamuulize au sio:eyebrows:
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    .
    Mwe!! Ina maana unamaanisha ali ali ali.... Na mama yake?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa naye kajikatia tamaa kabisa, nilimuona jana si yule Tambwe tuliyemzoea enzi za CUF!
     
  13. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tambwe Hiza hakili yake ya kupambanua mambo ilishaingia tabu tangu aliopingia ccm, siku hizi anawaza kama makamba vile! bado ana mawazo yale ya enzi zile za viongozi wa chama na serekali
     
Loading...